| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| น้ำหนักสุทธิ | น้ำหนักบรรจุ:40กก |
| ขนาดสินค้า | 1800*560*430มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 700W-1200W |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| การทำงาน | การตรวจจับและระบุโดรน |
| ช่วงความถี่ | 100เมกะเฮิร์ตซ์ - 6000เมกะเฮิร์ตซ์ |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องตรวจจับโดรนที่ทนทาน |
| รัศมีการตรวจจับ | 0~10km+ (มีความแตกต่างกันเนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone FPV |
| การปรับแต่งความถี่ | 30เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
| อัตราความสำเร็จของโพรบ | ≥99% |
|---|---|
| ระบุเวลาตอบสนอง | ≤3วินาที |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ≤10ม |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0ม.~1,000ม |
| ความถี่การตรวจจับ | 100MHz ~6GHz |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องตรวจจับโดรนที่ทนทาน |
| รัศมีการตรวจจับ | 0~5km+ (มีความแตกต่างกันเนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone FPV |
| การปรับแต่งความถี่ | 30เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องตรวจจับโดรนที่ทนทาน |
| รัศมีการตรวจจับ | 0~5km+ (มีความแตกต่างกันเนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone FPV |
| การปรับแต่งความถี่ | 30เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 45 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 513*462*233มม |
| เสาอากาศ Omni | 8 หน่วย |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
| ชื่อ | เรดาร์ตรวจการณ์ทางอากาศ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°ซ - 55°ซ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | ≤ 400W (การใช้พลังงาน) AC200V - 240V (อินพุต) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที - 75 ม./วินาที |
| กำลังตรวจจับที่มีประสิทธิภาพ | 100 ม. - 5.0 กม |
| ชื่อ | เครื่องขยายสัญญาณ WiFi |
|---|---|
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |