| ชื่อ | Jammer สัญญาณเสียงพึมพำ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 1-3 กิโลเมตร |
| การทำงาน | การตรวจจับ + การติดตาม + การรบกวน |
| ต้นทาง | จีน |
| ข้อมูลจำเพาะ | ราบ 360 องศา; น่านฟ้าเต็ม |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องตรวจจับโดรนที่ทนทาน |
| รัศมีการตรวจจับ | 0~5km+ (มีความแตกต่างกันเนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone FPV |
| การปรับแต่งความถี่ | 30เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
| ชื่อ | เรดาร์ตรวจการณ์ทางอากาศ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| โดรน | 5 กม |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | เครื่องตรวจจับโดรนที่ทนทาน |
| รัศมีการตรวจจับ | 0~5km+ (มีความแตกต่างกันเนื่องจากสภาพแวดล้อมที่แตกต่างกันและ |
| ชื่อสินค้า | เครื่องตรวจจับ Drone FPV |
| การปรับแต่งความถี่ | 30เมกะเฮิร์ตซ์~ 6กิกะเฮิร์ตซ์ |
| ชื่อ | เรดาร์อาร์เรย์แบบแบ่งเฟส |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| ตรวจจับระยะของโดรน | 5 กม |
| ชื่อ | เรดาร์ติดยานพาหนะ |
|---|---|
| โหมดการทำงานของเรดาร์ | การสแกนเฟสสองมิติ |
| วงทำงาน | X-band |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | (ความน่าจะเป็นในการตรวจจับ 85%, อัตราการแจ้งเตือนเท็จ 10)=15 กม. (RCS=0.01 ม.) |
| พลัง | ไฟฟ้ากระแสสลับ220V/50เฮิร์ต |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณกระเป๋าเป้สะพายหลัง |
|---|---|
| คุณสมบัติการปลอมแปลงการนำทาง | การฉายโซนโดรนแบบไม่ต้องบิน (การบังคับลงจอด), การกระจัดในทิศทาง; |
| ระยะป้องกัน | 1-5 กม. (กำลัง PA RF 25W); |
| เวลาการแทรกแซงการหลอกลวง | 2 วินาที; |
| มุมการหลอกลวงที่มีประสิทธิภาพ | แนวนอน: 360 °, แนวตั้ง: ±90 °; |
| ชื่อ | อุปกรณ์รบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | การวิเคราะห์แพ็คเก็ต: >3 กม.* การส่งสัญญาณวิดีโอดิจิทัล: >3 กม.* การส่งสัญญาณวิดีโอแอนะล็อก: ≥ |
| การสนับสนุนกลยุทธ์ | โหมดอัตโนมัติ โหมดแมนนวล |
| การใช้พลังงาน | <1500W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| ชื่อ | ราดาร์เครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| วงดนตรีความถี่ในการใช้งาน | X-band |
| ช่วงปฏิบัติการ | 2.4~2.5กิกะเฮิร์ตซ์, 5.0~5.875กิกะเฮิร์ตซ์ |
|---|---|
| กำลังขับ | 2W (33dBm) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 5V~16V/2A กระแสตรง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +70°ซ |
| ขนาดบูสเตอร์ | 9.7 x 5.2 x 1.1ซม |