| ชื่อ | เครื่องรบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| ขนาด | 650×350×300มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, 110V หรือ DC28V |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 30กก |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| ชื่อ | ปืนต่อต้านโดรน |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| แรงดันไฟฟ้า | 27/28V DC,220V,28V |
| ขนาด | ขนาดกลาง,320*200*460 มม.,76*20*26 ซม.,37.5*29*10 ซม. |
| ประเภทโดรนที่ตรวจจับได้ | เครื่องบินไร้มือถือซีรีย์ DJI เครื่องบินไร้มือถือเดินข้าม และ เครื่องบินไร้มือถือถ่ายภาพ DIY |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับ | 1-5 กม |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 860-930MHz, 1.2G, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8G |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| ขนาด | 167 มม. × 83 มม. × 42 มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ชื่อ | Jammer ระเบิดขบวน |
|---|---|
| ขนาด | 661×460×270มม |
| น้ำหนัก | 55 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 580×280×410 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 30 กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
| กำลังขับทั้งหมด | 220 วัตต์ |
|---|---|
| ขนาดตัว | ตัวเครื่อง 45*35*25 ซม. (เสาอากาศ 6*2 ซม.) |
| น้ำหนักตัว | 25.0 กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃~75℃ |
| ความชื้นในการทำงาน | 35~95% |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ประเภทเสาอากาศ | เสาอากาศรอบทิศทางกำลังสูง |
| ขนาด | 580 × 280 × 410 มม |
| น้ำหนัก | 35 กิโลกรัม |
| ขนาด | 580×280×410มม |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| โมดูล Jammer | 6 |
| แบตเตอรี่ภายนอกเสริม | 24V DC |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 200วัตต์ |
| น้ำหนัก | 7กก |
| ขนาด | 400×288×155มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดบรรจุ | 450×430×150มม |
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |