| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 165W |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดสินค้า | 440×410×120มม |
| ความชื้น | ≤85%RH |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| โมดูลติดขัด | 6 |
| ระยะการติดขัด | 5-50 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |
| ชื่อ | เครื่องขยายกําลัง GaN |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ, ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| ความถี่ในการทำงาน | 1500-2500MHz |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12-36V |
| ชื่อ | RF โดรน Jammer |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 110-240V AC ถึง 27V DC |
| กำลังขับ | รวม 220W (30-50W ต่อแบนด์) |
| รัศมีการรบกวน | 100-1,000 เมตร (สัญญาณ GPS สูงถึง 1,000 เมตร) |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 30 กก. (พร้อมเสาอากาศ Omni) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 90วัตต์ |
| การใช้พลังงาน | 300วัตต์ |
| หมายเลขโมดูล Jammer | 6 |
| จำนวนเสาอากาศ | 6 |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| การใช้พลังงาน | 400วัตต์ |
| น้ำหนัก | 15กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1,000W |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ชื่อ | Jammer สัญญาณกระเป๋าเป้สะพายหลัง |
|---|---|
| คุณสมบัติการปลอมแปลงการนำทาง | การฉายโซนโดรนแบบไม่ต้องบิน (การบังคับลงจอด), การกระจัดในทิศทาง; |
| ระยะป้องกัน | 1-5 กม. (กำลัง PA RF 25W); |
| เวลาการแทรกแซงการหลอกลวง | 2 วินาที; |
| มุมการหลอกลวงที่มีประสิทธิภาพ | แนวนอน: 360 °, แนวตั้ง: ±90 °; |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| ขนาด | 592×395×265มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 35กก |
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-500 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |