| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6 กม. (โดรน RCSµs-0.01 ตารางเมตร) |
| โหมดการทำงาน | เครื่องด็อปเปลส |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| น้ำหนัก | ≤ 60 กก. (รวม PTZ) |
| ความถี่ในการทำงาน | S band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 5-10 กม. (โดรน RCS-0.01 ตารางเมตร) |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| การใช้พลังงาน | ≤ 200W |
| มิติ | 782 มม. × 549 มม. × 198 มม. (เสาอากาศ) |
| ขนาด | 400 x 290 x 135 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 16 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| รัศมีการป้องกัน | 20-500 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6 กม. (โดรน RCS-0.01 ตารางเมตร) |
|---|---|
| ความถี่ในการทำงาน | S band (5 จุดความถี่การทำงาน) |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 100ม |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที ~ 45 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| ช่วงการตรวจจับขั้นต่ำ | ≤ 100ม |
|---|---|
| ระยะการตรวจจับสูงสุด | 4-6กม |
| ความเร็วในการตรวจจับ | 0.5 ม./วินาที - 45 ม./วินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| ขนาด | 782 มม. × 549 มม. × 198 มม. (เสาอากาศ) |
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | การทำงานต่อเนื่อง 7 * 24H |
| อัตราข้อมูล | 3s-7s |
| น้ำหนัก | 14กก |
| ขนาด | ยาว 410 x กว้าง 330 x 190มม |
| ชื่อ | ระบบตรวจจับโดรน |
|---|---|
| การตรวจจับและระบุประเภทของโดรน | โดรนซีรีส์ DJI, FPV, Xiaomi, Yuneec, Hubsan, Powervision, โดรน Tello เป็นต้น |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 900MHz,1.2GHz,1.4GHz, 2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| ระยะการตรวจจับและตำแหน่ง | 1~10กิโลเมตร |
| ความสูงของการตรวจจับ | 0ม.~1,000ม |