| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด | 400×288×155มม |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จำนวนเสาอากาศ | 7 |
| ระยะการติดขัด | 10-60 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| ขนาด | 580×280×410มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 35กก |
| กำลังขับทั้งหมด | 300 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
| ขนาดสินค้า | 440×410×120มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 250W |
| กำไรจากเสาอากาศ | 5dBi |
| VSWR | ≤1.5 |
| กำลังไฟฟ้าเข้าสูงสุด(W) | 100W |
|---|---|
| อัตราส่วนหน้าต่อหลัง (dB) | ≥20-30 |
| แบตเตอรี่ | เวลาทํางาน 1-2 ชั่วโมง |
| ทั้งหมด | 86วัตต์ |
| น้ำหนัก | 9.6 กิโลกรัม |
| น้ำหนัก | 65กก |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 3000W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
| รัศมีการรบกวน | 50-800M (ขึ้นอยู่กับสภาพแวดล้อม) |
| ขนาดเสาอากาศ (L*H*W) | 640*540*550มม |
| น้ำหนัก | 15กก |
|---|---|
| ขนาด | 320×120×430มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 15 กก |
|---|---|
| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 320×120×430 มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 500×500×200มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-100KM |