| น้ําหนักหน่วยหลัก | 45 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 513*462*233มม |
| เสาอากาศ Omni | 8 หน่วย |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 480*115*100มม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 1.5กก |
| กำลังทั้งหมด | 20W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (AC110 หรือ 240V-DC24V) |
| แบตเตอรี่ในตัว | 24V4Ah |
| สี | สีดำ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 45กก.,10.5กก.,>50กก.,<4กก.,17กก |
| แรงดันไฟฟ้า | 27/28V DC,220V,28V |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ |
| ขนาด | ขนาดกลาง,320*200*460 มม.,76*20*26 ซม.,37.5*29*10 ซม. |
| แบตเตอรี่ | 27V 56Ah |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| กำลังทั้งหมด | 330W |
| ขนาด | 630 × 500 × 350 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ความถี่ในการทำงาน | L1: 1575.42MHz B1: 1561.098MHz |
|---|---|
| ความต้านทานการรบกวน | อัตราส่วนสัญญาณต่อการรบกวนแบบ Single-Interference: ≥105dB อัตราส่วนสัญญาณต่อการรบกวนแบบ Triple-Inter |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง | ไม่มีการรบกวน: แนวนอน ≤1.5ม. (95%) ระดับความสูง ≤1.5ม. (95%) โดยมีการรบกวน: แนวนอน ≤10ม. (95%) ระดับ |
| ความแม่นยำของความเร็ว | ≤0.2ม./วินาที (95%) |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 5-17V |
| น้ำหนัก | 15กก |
|---|---|
| ความชื้น | 30%-95% |
| ขนาด | 320×120×430มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด | 400 x 290 x 135 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 16 กิโลกรัม |
| น้ำหนักรวม | 18 กก. (เสาอากาศ 15 กก. + 3 กก.) |
| กำลังทั้งหมด | 75W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง +60°C |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 330W |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 800×700×600มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (AC110 หรือ 240V-DC27V) |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -22°ซ ถึง +70°ซ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 22 กิโลกรัม |
| ขนาด | 50*300*100 มม. (ความกว้างของวงเล็บ: 10 ซม.) |
| เวลาชาร์จ | 3-4 ชั่วโมง (แบตเตอรี่ลิเธียมในตัว) |
| ใช้เวลา | 45-70 นาที |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |