| ขนาด (ยาว×กว้าง×สูง) | 320×120×430 มม |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| จำนวนเสาอากาศ | 6 |
| ระยะการติดขัด | 20-120 เมตร (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 400-700mhz |
| แรงดันใช้งาน | 8A~10A |
| ความชื้นในการทำงาน | 30% - 95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +65°ซ |
| ขนาด | 385 × 307 × 180มม |
| การใช้พลังงาน | 600W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24-28V |
| ขนาด | 350 × 190 × 490 มิลลิเมตร |
|---|---|
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
| การใช้พลังงาน | 400W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC90-260V, DC24-28V |
| น้ําหนักหน่วยหลัก | 16.8kg |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 200-300เมกะเฮิร์ตซ์ |
| กำลังขับ | 50W |
| แรงดันใช้งาน | 30V |
| ข้อมูลจำเพาะ | 37.3*112*19.5 มิลลิเมตร |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 30W |
| ความถี่ | 428-438MHz |
| แรงดันใช้งาน | 8A~10A |
| การใช้พลังงาน | 1,000W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24-28V |
| น้ำหนักเครื่องยนต์หลัก | 45 กิโลกรัม |
| ระดับการป้องกัน | IP40 |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| แอปพลิเคชัน | การป้องกันความปลอดภัย |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| พิมพ์ | เครื่องตรวจจับสัญญาณ |
| การทำงาน | การตรวจจับและระบุโดรน |
| ช่วงความถี่ | 100เมกะเฮิร์ตซ์ - 6000เมกะเฮิร์ตซ์ |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การใช้งาน | การบังคับใช้กฎหมายตำรวจความมั่นคงทางทหารอุปกรณ์ความมั่นคง |
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ |
| ระยะการป้องกัน | รัศมี 300-500 เมตร (-75dBm ขึ้นอยู่กับระยะห่างของสถานีฐานในทุ่งโล่ง) |
|---|---|
| ประเภทสัญญาณที่ติดขัด | ซีดีเอ็มเอ: 2.4G, 2.4G, 5.8G, จีพีเอส L1, 433MHz, 915MHz |
| ช่องสัญญาณเอาท์พุต | 6 ช่องสัญญาณออกอิสระ |
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| สี | สีดำ สีขาว |