| ชื่อ | อุปกรณ์ตรวจจับเสียงพึมพำ |
|---|---|
| ประเภทโดรนที่ตรวจจับได้ | เครื่องบินไร้มือถือซีรีย์ DJI เครื่องบินไร้มือถือเดินข้าม และ เครื่องบินไร้มือถือถ่ายภาพ DIY |
| ระยะการตรวจจับ | 1-2 กม |
| ย่านความถี่การตรวจจับ | 300เมกะเฮิร์ตซ์ - 6200เมกะเฮิร์ตซ์ |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | 9-36V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ℃ -60 ℃ |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 400W |
| รัศมีการป้องกัน | 50-350 เมตร ที่ -75dBm |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 800 × 700 × 600มม |
| น้ำหนักสุทธิ | 50กก |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 1170-1280เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | กระแสตรง 24-28V |
| ขนาด | 125*60*20 มม |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 30W |
| ความถี่ | 5725-5850เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 29.7*131*15.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 100W |
| ความถี่ | 5150-5350 เมกะเฮิรตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-36V |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 2100-2800เฮิร์ต |
| แรงดันใช้งาน | DC 24-32V |
| ขนาด | 29.7*131*15.5มม. |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 1W~1000W |
| ความถี่ | 20เมกะเฮิร์ตซ์~ 20กิกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ปัจจุบันทำงาน | 3-4A |
| พิมพ์ | โมดูล RF |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W |
| ความถี่ | 860-930MHz |
| แรงดันใช้งาน | 24-28V |
| ขนาด | 117.1*25.6*16มม. |
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 100 วัตต์ |
| ความถี่ | 5700-5850 เมกะเฮิร์ตซ์ |
| แรงดันใช้งาน | 8A~10A |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC24V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15กก |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 20-120 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แบตเตอรี่ภายใน | กระแสไฟ 24V DC ใช้งานได้ 2 ชม |