| Tên | radar phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| Dải tần số hoạt động | Băng tần X. |
| Tên | radar giám sát trên không |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
| Tính năng | Phát hiện máy bay không người lái |
| Kiểu | sản phẩm bảo vệ an ninh |
| hệ thống làm việc | Hệ thống mảng theo pha (quét góc phương vị + quét cao độ) xung Doppler |
| Tên | Radar gắn trên xe |
|---|---|
| Chế độ làm việc của radar | quét pha hai chiều |
| ban nhạc làm việc | Băng tần X. |
| Khoảng cách phát hiện tối đa | (xác suất phát hiện 85%, tỷ lệ cảnh báo sai 10)=15km (RCS=0,01 m) |
| Quyền lực | AC220V/50Hz |
| Tiêu thụ điện năng | 5,000 W (bao gồm nền tảng đám mây và jammer) |
|---|---|
| Cân nặng | 150kg (bao gồm nền tảng đám mây và thiết bị gây nhiễu) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | Tối đa hàng tháng 95% (nhiệt độ tối thiểu 25°C) |
| Độ cao | ≤2500m |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 10 km |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật | Phương vị 360 độ; không phận đầy đủ |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
| Nhãn hiệu | sóngSonics |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Đặc điểm kỹ thuật | máy gây nhiễu tù |
| Phạm vi phát hiện | 1-3km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Phát hiện | Radar |
|---|---|
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi | 1km/3km/4-6km |
| Trung hòa | Thiết bị gây nhiễu RF |
| Đặc điểm kỹ thuật | 100 kg xung quanh |
| Khoảng cách phát hiện tối thiểu | 150m |
|---|---|
| Công suất định mức | 400W |
| Nguồn điện | AC200-AC240 |
| Nhiệt độ làm việc | -40oC đến +55oC |
| Kích cỡ | 820x925x360mm |
| Ứng dụng | Bảo vệ an toàn |
|---|---|
| Tính năng | Bền bỉ |
| Kiểu | Máy dò tín hiệu |
| máy bay không người lái | 10 km |
| Bảo hiểm phương vị | 360° |