| กำลังทั้งหมด | 80-100W |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 460×235×95มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz (AC110 หรือ 240V-DC27V) |
| กำลังขับทั้งหมด | 16 วัตต์ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 3.36กก |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ระยะการกัดกรอง (รัศมี) | 5 - 30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/10000mAh |
| กำลังทั้งหมด | 8.4W |
| ขนาดบรรจุ | 25×24×8ซม |
| ที่ชาร์จในรถยนต์ | DC12V ใน |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.5กก |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 5-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| ขนาด | 186×80×40 มม. (ยาว × กว้าง × สูง) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ลิเธียมแบบรีชาร์จ 3500mA |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 1000วัตต์ |
| น้ำหนัก | 65กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 100-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 300วัตต์ |
| การใช้พลังงาน | 1000วัตต์ |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50 ถึง 60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| ขนาด | 238*134*57 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักรวม | 1.0 กก |
| รัศมีการป้องกัน | 30-100 เมตร ที่ -75dBm (แตกต่างกันไปตามความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/8000mAh |
| น้ำหนักสุทธิ | 16 กิโลกรัม |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 75W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 550 x 450 x 300มม |
| รัศมีการป้องกัน | 20-500 เมตร ที่ -75dBm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 65กก |
| ขนาด | 720*490*240มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 5%-95% |
| น้ำหนักสุทธิ | 7.0กก |
|---|---|
| ขนาด | 238 มม. (กว้าง) × 60 มม. (สูง) × 395 มม. (ยาว) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (AC220V-DC12V) |
| รัศมีการป้องกัน | 5-50 เมตร @ -75dBm (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| สี | สีดำ |