| กำลังขับทั้งหมด | 10 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 5V/8A |
| การใช้พลังงาน | 30 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 2.8กก |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ขนาด | 370 x 140 x 51มม |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 18W |
| น้ำหนัก | 4.0กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V) |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 40 เมตร (ระยะขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 12V/6A |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 60 วัตต์ |
| ขนาด | 305*140*51มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 38W |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7.5กก |
| ขนาด | 395มม. x 238มม. x 60มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | สายแบตเตอรี่รถยนต์ AC 100-240V และ 12V (ความยาว 300 มม.) |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 40 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ขนาด | 470*360*8.5มม |
| น้ำหนัก | 3กก |
| การใช้พลังงาน | 48ว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ Li สามารถชาร์จใหม่ได้ |
|---|---|
| ขนาด | 90×50×15 มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.32kg |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | ประมาณ 2 ชั่วโมง |
| กำลังทั้งหมด | 0.5W |
| กำลังขับทั้งหมด | 15W |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 10-40 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, 100-240V AC |
| บริการ OEM | มีบริการ OEM |
| ระยะการติดขัด | 10-40 เมตร |
| กำลังขับทั้งหมด | 10 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 5V/8A |
| น้ำหนัก | 2.8กก |
| ขนาด | 210×170×50มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| น้ำหนักรวม | 0.7กก |
|---|---|
| ขนาด | 186 × 80 × 40 มม. (ยาว × กว้าง × สูง) |
| กำลังทั้งหมด | 1.5W |
| รัศมีการป้องกัน | 5-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | ประมาณ 1 ชั่วโมง |
| กำลังขับทั้งหมด | 25-30W |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงถึง 50-70m (ระยะขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ที่กำหนด) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, 100 ถึง 240V AC พร้อมอะแดปเตอร์ AC (AC100-240V-DC12V) |
| ขนาด | 330 x 238 x 60มม |
| น้ำหนัก | 5.8กก. (ครบชุด) |