| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 16 กิโลกรัม |
| ขนาด | 40×38×32ซม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +55°C |
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| โมดูลติดขัด | 6 |
| ระยะการติดขัด | 5-50 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| แหล่งที่มาของการติดขัด | เทคโนโลยีการสแกนความถี่ |
| ขนาด | 90×50×15มม. (ยาว×กว้าง×สูง) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 0.32kg |
| กำลังทั้งหมด | 0.5W |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| รัศมีการป้องกัน | 5-10 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| ขนาดบรรจุ | 250×240×100ซม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 1กก |
| กำลังทั้งหมด | 5.6W |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/4700mAh |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | 1.5 ชม |
| รัศมีการป้องกัน | 2-30 เมตร ที่ -75dBm |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ขนาด | 163×85×43 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 1กก |
| เวลาปฏิบัติงาน | มากกว่า 3 ชั่วโมง |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | AC 110-240V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ขนาดบรรจุ | 450×430×150มม |
| การได้รับเสาอากาศ | 5dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 65กก |
|---|---|
| ขนาด | 720×490×240มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 100-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังขับทั้งหมด | 300วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 5V/12A |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 40 วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการกัดกรอง (รัศมี) | 5 - 40 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| กำลังขับทั้งหมด | 15 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 19V |
| การใช้พลังงาน | 45 วัตต์ |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | 5 - 40 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (AC110/240V-DC27V) |
|---|---|
| ขนาด | 335 x 238 x 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
| กำลังทั้งหมด | 70W |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |