| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 1.5W |
| ขนาดบรรจุ | 150×145×35มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (AC 110-240V AC เป็น 5V USB), ที่ชาร์จในรถยนต์ DC12V ถึง 5V USB |
| รัศมีการป้องกัน | 0-5 เมตร ที่ -75dBm (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
|---|---|
| ขนาด | 220 × 110 × 146มม |
| น้ำหนัก | 5.5 กิโลกรัม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ระยะการกัดกรอง (รัศมี) | 50-200 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, 100-240V AC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.0กก |
| ขนาด | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการกัดกรอง (รัศมี) | 10-40 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ขนาดบรรจุ | 330×250×80มม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 2กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
| ที่ชาร์จในรถยนต์ | DC12V ใน |
| ความยาวของแอนเทนนา | 166มม |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| น้ำหนัก | 3.0กก |
| การใช้พลังงาน | 75วัตต์ |
| ขนาด | 44*11*3.5 ซม. |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50 ถึง 60Hz |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 108w |
| รัศมีการป้องกัน | 20-80 เมตร ที่ -75dBm |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| แยมรัศมี | 20-80 เมตร |
| น้ำหนัก | 0.8 กิโลกรัม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง +50 ° C |
| การรับประกัน | 1 ปีนับจากวันที่จัดส่ง |
| ขนาดอุปกรณ์ | 113 × 60 × 31 มม |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | ชาร์จเต็ม 1-2 ชั่วโมง |
| พิมพ์ | Gps Tracker, การควบคุมความถี่, Jammer UAV |
|---|---|
| การรับประกัน | 36 เดือน, 2 ปี, 12 เดือน, 3 ปี, 1 ปี |
| แบตเตอรี่สำรอง | 500mAh,แบตเตอรี่ลิเธียม,DC7.4V/850MA |
| สี | สีดำ สีขาว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20° ถึง 65° C |
| กำลังขับทั้งหมด | 2 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC110-240V 12V |
| แบตเตอรี่ในตัว | 2500mA/ชม |
| ขนาดอุปกรณ์ | 113×60×31มม |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 15W |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 10-40 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, 100-240V AC |
| บริการ OEM | มีบริการ OEM |
| ระยะการติดขัด | 10-40 เมตร |