| ขนาด | 14.5 * 9.5 ซม., 20 * 10 ซม. หรือกำหนดเอง, 21.5 * 20 ซม., 16 * 11 ซม. กำหนดเอง |
|---|---|
| สี | สีดำ |
| สไตล์ | แฟชั่น, กระเป๋าหูรูด, สายคล้องคอ, ที่เกี่ยวหู, กระเป๋าใส่สัญญาณโทรศัพท์มือถือ / กระเป๋าป้องกันแบบกำห |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |
| ความชื้นสัมพัทธ์ในการทำงาน | 80% |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 150W |
| เวลาทำงาน | 24 ชั่วโมงต่อเนื่อง |
| ระยะการติดขัด | 5-30เมตร |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40 ถึง 55 ℃ |
| ขนาด | 14.5 * 9.5 ซม., 20 * 10 ซม. หรือกำหนดเอง, 21.5 * 20 ซม., 16 * 11 ซม. กำหนดเอง |
|---|---|
| การทำงาน | ขยาย, บลูทูธ, ไมโครโฟน, ป้องกันรังสีและสัญญาณป้องกัน, กันน้ำ |
| การรับประกัน | 1 ปี 12 เดือน 6 เดือน 2 ปี |
| น้ำหนัก | 1-2กก.,40ก.,60ก.,28ก |
| การสื่อสาร | ไร้สาย |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | เครื่องชาร์จรถ AC100-240V หรือ 12V |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | ระยะรัศมี 10-30 เมตร (-75dBm@แอนเทนน์ทุกทิศทาง) |
| เวลาทำงาน | 2.5 ชม |
| น้ำหนัก | 1.6กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนัก | 4.0กก. (ครบชุด) |
|---|---|
| ขนาด | 370 x 140 x 51มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100-240V, 50-60Hz พร้อมอะแดปเตอร์ DC12V |
| กำลังขับทั้งหมด | 18W |
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 40 เมตร (ช่วงจะแตกต่างกันไปขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30°C ถึง 40°C |
|---|---|
| เวลาทำงาน | การทำงานต่อเนื่อง 8 ชั่วโมง |
| วัสดุเปลือก | โครงสร้างโลหะ |
| น้ำหนักสินค้า | 0.6 กิโลกรัม |
| ความจุของแบตเตอรี่ | 2000 มิลลิแอมป์/12 โวลต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC220V |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 180W |
| ขนาด | 300×200×150มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +50°C |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 880 กรัม |
| ขนาดอุปกรณ์ | 145 มม. × 83 มม. × 52 มม |
| อายุการใช้งานแบตเตอรี่ | 1-2 ชั่วโมง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -22°C ถึง +70°C |
|---|---|
| ระยะการติดขัด | สูงสุด 100 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| พอร์ตเอาท์พุต | 10 คลื่นความถี่ |
| กำลังทั้งหมด | 50W |
| วัสดุแชสซี | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 800 กรัม |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10℃ ถึง +50℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC100-240V / DC12V |
| ขนาดอุปกรณ์ | 130 มม. × 80 มม. × 38 มม |