| น้ำหนัก | 2กก. (ครบชุด) |
|---|---|
| ขนาด | 171×98×58มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50-60Hz, 100-240V AC, DC12V |
| กำลังขับทั้งหมด | 10W |
| ระยะการป้องกัน | 5-20 เมตร (-75dBm) |
| ขนาด | 90*40*23มม |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 5-15เมตร |
| เสาอากาศ | เสาอากาศ Omni 2 ชิ้น |
| กำลังขับ | 33dBm |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.25กก./ชิ้น |
| น้ำหนัก | 22 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 520 x 340 x 200มม |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 100-300 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| กำลังขับ | 10W |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2.0 กิโลกรัม |
| ขนาด | 195×102×48 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| รัศมีการป้องกัน | 10-25 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ระบบทำความเย็น | หม้อน้ำอลูมิเนียมอัลลอยด์ประสิทธิภาพสูงพร้อมพัดลมระบายความร้อนในตัว 3 ตัว |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/10000mAh |
| กำลังทั้งหมด | 8.4W |
| ขนาดบรรจุ | 25×24×8ซม |
| ที่ชาร์จในรถยนต์ | DC12V ใน |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +55°C |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ขนาด | 592×395×265มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55 องศาเซลเซียส |
| เวลาทำงาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| น้ำหนัก | 62กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-220V |
| น้ำหนักสินค้า | 0.6 กิโลกรัม |
|---|---|
| ความจุของแบตเตอรี่ | 6000 มิลลิแอมป์/12 โวลต์ (3*2000 มิลลิแอมป์ชั่วโมง) |
| ผลการป้องกัน | > 80% |
| ขนาดสินค้า | 142*74*29มม |
| ปัจจุบันทำงาน | 0.3a |
| ความชื้น | 5%-80% |
|---|---|
| ขนาดสินค้า | 380 x 283 x 150 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | ประมาณ 13 กก. (ไม่รวมเสาอากาศ: 7 กก., แบตเตอรี่: 5 กก.) |
| ครอบคลุมรัศมี | 50-100 ม. (ระดับสัญญาณ ≤-85dBm) |
| กำลังขับทั้งหมด | 120 วัตต์ |
| ความชื้น | 5%-80% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -40 ถึง +60°C |
| ครอบคลุมรัศมี | 50-100 ม. (ภายใต้ระดับสัญญาณ ≤-85dBm) |
| กำลังขับทั้งหมด | 120 วัตต์ |
| ขนาดผลิตภัณฑ์ (ยาว×กว้าง×สูง) | 380 × 283 × 150 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |