| น้ำหนักอุปกรณ์ | 800 ก |
|---|---|
| ขนาดอุปกรณ์ | 130 มม. × 80 มม. × 38 มม |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10℃ ถึง +50℃ |
| กำลังขับทั้งหมด | 4ว |
| น้ำหนัก | 6.2กก |
|---|---|
| ขนาด | 440 x 250 x 90มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V หรือ DC 24V |
| การควบคุมระยะไกล | 2-5 เมตร พร้อมรีโมทคอนโทรลอินฟราเรดสำหรับเปิด/ปิดเครื่อง |
| เสาอากาศ | ยาว 380 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10℃ ถึง +50℃ |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 800 กรัม |
| ขนาดอุปกรณ์ | 130 มม. × 80 มม. × 38 มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 4ว |
| ช่วงความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| น้ำหนักรวม | 3.6 กิโลกรัม |
| กำลังขับ RF | 22 วัตต์ |
| ขนาด | 350×278×98มม |
| แบตเตอรี่ | 7.4V/8000mAh ใช้งานได้ต่อเนื่อง 2.5+ ชั่วโมง |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ขนาด | 156×83×48 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| รัศมีการป้องกัน | 2-25 เมตร ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (110-240V AC ถึง 12V DC) หรือเครื่องชาร์จในรถยนต์ DC12V |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 62กก |
| กำลังขับ | 600W |
| พื้นที่ป้องกัน | 50-600 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| น้ำหนักสุทธิ | 2.2กก |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 28W |
| รัศมีการป้องกัน | 2-25 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| ขนาด | 200×133×66 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/12000mAh |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ถึง +55°ซ |
| น้ำหนัก | 3.6 กิโลกรัม |
| ขนาด | 350 × 278 × 98มม |
| กำลังขับ RF | 22 วัตต์ |
| แบตเตอรี่ในตัว | 7.4V/12000mAh |
|---|---|
| กำลังทั้งหมด | 16W |
| น้ำหนักสุทธิ | 1.5กก |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| การดำเนินการอย่างต่อเนื่อง | มากกว่า 2.5 ชม |
| ขนาดบรรจุ | 52×45×15ซม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 10กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC 50-60Hz (110-240V AC ถึง 24V DC) |
| ขนาด | 410×310×91 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| รัศมีการป้องกัน | 10-80 เมตร ที่ -75dBm |