| มุมชีลด์ (เฉลี่ย) | แนวนอน 120° / แนวตั้ง 120° |
|---|---|
| ระยะชีลด์ (เฉลี่ย) | 4 เมตร |
| ระยะห่างจากระยะไกล | 10 กว่าเมตร |
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน | 12V |
| ขนาด | 240 × 195 × 135 มม |
| กำลังขับทั้งหมด | 20W (2.5W ต่อแบนด์) |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 5-30เมตร |
| ขนาดสินค้า | 320×240×60มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะป้องกัน | 1-2เมตร |
|---|---|
| น้ำหนัก | 250 กรัม |
| ขนาดสินค้า | 122×78×27มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | แบตเตอรี่ในตัว/อะแดปเตอร์ไฟ |
| การดำเนินงานในปัจจุบัน | 0.1A |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -30 ° C ถึง 60 ° C |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 12W (0.7W ต่อแบนด์) |
| ระยะคลุม | 2-20 เมตร ที่ -75dBm (แตกต่างกันไปตามความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| แบตเตอรี่ในตัว | ชาร์จใหม่ได้ 7.4V/12000mAh |
| ขนาด | 280 × 130 × 46 มม. (รวมเสาอากาศที่ซ่อนอยู่) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง +50 ° C |
|---|---|
| ความชื้นในการทำงาน | 30%-95% |
| โฮสต์น้ำหนัก | 6.0 กก |
| การใช้พลังงาน | 480W |
| แหล่งจ่ายไฟภายนอก | เอซี ~ 220V |
| รัศมีการป้องกัน | 0.5-1.5 เมตร |
|---|---|
| ผลการป้องกัน | > 80% |
| มุมป้องกัน | แนวนอน 90° / แนวตั้ง 90° |
| น้ำหนักสินค้า | 0.6 กิโลกรัม |
| ขนาดสินค้า | 142*74*29มม |
| ขนาด | 44 × 11 × 3.5 ซม. (ยาว × กว้าง × สูง) |
|---|---|
| น้ำหนักรวม | 3.0 กก |
| กำลังทั้งหมด | 48ว |
| การรับประกัน | 1ปี |
| รัศมีการป้องกัน | 10-50 เมตร ที่ -75dBm |
| ขนาด | 450 × 238 × 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 7กก |
| กำลังทั้งหมด | 52W |
| รัศมีการป้องกัน | 2-60 เมตร ที่ -75dBm (รัศมีสัญญาณ VHF/UHF ประมาณ 10 เมตร) |
| น้ำหนักรวม | 8.0กก |
| ขนาด | 210×130×46 มม. (ไม่มีเสาอากาศ) |
|---|---|
| ขนาดบรรจุ | 330×250×80มม |
| กำลังทั้งหมด | 28W |
| รัศมีการป้องกัน | 5-50 เมตร ที่ -75dBm (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 5-50 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 25-30วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ขนาด | 330×238×60มม |