| พิมพ์ | บูสเตอร์แบนด์เดี่ยว |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 300-1500 ตารางเมตร |
| ได้รับ | 80.0db |
| เสาอากาศ | เสาอากาศภายนอก 2x2.0dbi |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G, จีเอสเอ็ม, LTE |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตรม |
| กำลังขับ | 27dBm |
| ขนาด | 439×268×58มม |
| น้ำหนัก | 9 กิโลกรัม |
| พื้นที่ครอบคลุม | 6,000-12,000 ตารางเมตร |
|---|---|
| ได้รับ | 85dB |
| ขนาด | 439 × 268 × 58มม |
| น้ำหนัก | 9 กิโลกรัม |
| ระลอกคลื่นในวง | ≤ 8dB |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 800-1500 ตรม |
| ได้รับ | 75dB |
| ขนาด | 400 × 170 × 65มม |
| น้ำหนัก | 6.5 กิโลกรัม |
| ได้รับ | 80dB |
|---|---|
| ขนาด | 460×350×163มม |
| น้ำหนัก | 15กก |
| รูปเสียงรบกวน | ≤6dB |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +50°ซ |
| ความคุ้มครอง | 500-1,000 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ความถี่ | 1800/2100Mhz |
| กำลังขับ | 20dBm |
| ได้รับ | 65dB |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 800-1500กม |
| ได้รับ | 75dB |
| ขนาด | 354*268*58มม |
| น้ำหนัก | 7กก |
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-3000 ตรม |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm |
| เสาอากาศ | เสาอากาศภายนอก 2x2.0dbi |
| ได้รับ | 75.0db |
| พิมพ์ | บูสเตอร์แบนด์เดี่ยว |
| กำลังขับ | 20dBm |
|---|---|
| ขนาด | 439×268×58มม |
| น้ำหนัก | 9 กิโลกรัม |
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ | N-หญิง |
| ได้รับ | 70dB |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-3000 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm |
| ได้รับ | 75.0db |
| เสาอากาศ | เสาอากาศภายนอก 2x2.0dbi |