| พิมพ์ | บูสเตอร์แบนด์เดี่ยว |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | LTE, 3G, 2G, 4G |
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-3000 ตรม |
| เสาอากาศ | เสาอากาศภายนอก 2x2.0dbi |
| ได้รับ | 75.0db |
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
|---|---|
| ได้รับ | 70dB |
| กำลังขับ | 20dBm |
| ขนาด | 224×170×65มม |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| พิมพ์ | บูสเตอร์แบนด์เดี่ยว |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 1,000-3,000 ตารางเมตร |
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm |
| ได้รับ | 80.0db |
| สี | สีดำ สีขาว |
| พิมพ์ | บูสเตอร์แบนด์เดี่ยว |
|---|---|
| การสนับสนุนเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1500 ตรม |
| เสาอากาศ | 2x 2.0dbi เสาอากาศภายนอก |
| ได้รับ | 75.0db |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 5,000-8,000 ตรม |
| ได้รับ | 80dB |
| อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤-40dBc |
| ขนาด | 439*268*58มม |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 800-1500 ตรม |
| ได้รับ | 75dB |
| ขนาด | 189*268*58มม |
| น้ำหนัก | 4.5 กิโลกรัม |
| พิมพ์ | บูสเตอร์แบนด์เดี่ยว |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1500 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | 9kHz~1GHz |
| ได้รับ | 75.0db |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | LTE, 2G, 4G, 3G |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตารางเมตร ม |
| ได้รับ | 80dB |
| ขนาด | 354 × 268 × 58 มม |
| น้ำหนัก | 7 กก |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| ความคุ้มครอง | 500-1,000 ตรม |
| กำลังขับ | 20dBm |
| ขนาด | 224*170*65มม |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 800-1500 ตรม |
| ได้รับ | 75dB |
| ขนาด | 224 × 170 × 65มม |
| น้ำหนัก | 3.5กก |