| น้ำหนัก | 1กก |
|---|---|
| ขนาด | 118 มม. × 91 มม. × 18 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง 55 ° C |
| ความชื้น | < 90% |
| เอ็มทีบีเอฟ | > 50,000 ชั่วโมง |
| ได้รับ | 70dB,65±2dB,60-75dB,UL Gp≥65 DL Gp≥70,65dB |
|---|---|
| กำลังขับ | 23dbm,2w/5w/10w/20w/40w/60w,17±2dBm,17dBm;20dBm;23dBm;27dBm,15~25dBm |
| สี | สีฟ้า,สีดำ,สีขาว,เงิน/ทอง,ทอง |
| ความถี่ | 900/1800/2100MHz,2.412-2.484GHz,900MHz / 2100MHz / 1800MHz,GSM900MHz ทวน,890-915MHz/935-960MHz |
| ขนาด | 150*138*32 มม.,130 x 100x 20 มม.,165*115*35,240 x182 x 22 มม.,25*19*2.2 ซม. |
| เอ็มทีบีเอฟ | > 50,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| การควบคุมอัตราขยายอัตโนมัติ | >31 เดซิเบล |
| น้ำหนัก | < 1.2กก |
|---|---|
| ขนาด | 20.6 × 12.8 × 2.3ซม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ~ +55 ° C |
| ความชื้น | < 90% |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| น้ำหนัก | 4.5 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 268มม. × 58มม. × 189มม |
| ความชื้น | < 90% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง 55 ° C |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| น้ำหนัก | 4.5 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 268มม. × 58มม. × 189มม |
| สภาพแวดล้อม | IP40 |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ~ 55°C |
| ความชื้น | < 90% |
| ได้รับ | 75.0db |
|---|---|
| เสาอากาศ | เสาอากาศภายนอก 2x2.0dbi |
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm |
| ความคุ้มครอง | 500-3000 ตรม |
| เครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
| น้ำหนัก | 1กก |
|---|---|
| ขนาด | 118 มม. × 91 มม. × 18 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ~ 55°C |
| ความชื้น | < 90% |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| น้ำหนัก | 1กก |
|---|---|
| ขนาด | 118 มม. × 91 มม. × 18 มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ~ 55°C |
| ความชื้น | < 90% |
| ความแม่นยำในการมอดูเลต | ≤ 12.5% |
| น้ำหนัก | 4.5 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 268มม. × 58มม. × 189มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ~ 55°C |
| ความชื้น | < 90% |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V, DC9V/5A |