| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 5,000-8,000 ตรม |
| กำลังขับ | 30dBm |
| ขนาด | 439 × 268 × 58 มม |
| น้ำหนัก | 9 กิโลกรัม |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตรม |
| อัตราการส่งผ่าน | 75MHz |
| ความถี่ | 1800MHz |
| ได้รับ | 80dB |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 800~1500ตรม |
| ได้รับ | 80dB |
| กำลังขับ | 30dBm |
| ขนาด | 439*268*58มม |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 5,000-8,000 ตรม |
| ได้รับ | 80dB |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสสลับ 90-264V, กระแสตรง 10V/10A |
| ขนาด | 150*138*32มม |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 800-1500 ตรม |
| ความถี่ | 1800MHz |
| กำลังขับ | 23dBm |
| น้ำหนัก | 1กก |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| ความถี่ | 1800MHz |
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
| กำลังขับ | 20dBm |
| น้ำหนัก | 0.6กก |
| ความถี่ | 900MHz |
|---|---|
| กำลังขับ | 27dBm |
| ได้รับ | 80dB |
| น้ำหนัก | 1กก |
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตรม |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-1,000 ตรม |
| ความถี่ | 1800MHz |
| กำลังขับ | 23dBm |
| ได้รับ | 70dB |
| พื้นที่ครอบคลุม | 500-3,000 ตารางเมตร |
|---|---|
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm |
| ได้รับ | 65-75dB |
| เสาอากาศ | 2x 2.0dbi เสาอากาศภายนอก |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 800-1500 ตรม |
| ความถี่ | 900MHz |
| กำลังขับ | 20dBm |
| น้ำหนัก | 0.6กก |