| ความชื้น | < 90% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง 55 ° C |
| ขนาด | 118 มม. × 91 มม. × 18 มม |
| น้ำหนัก | 1กก |
| เอ็มทีบีเอฟ | > 50,000 ชั่วโมง |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
|---|---|
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
| กำลังขับ | 27dBm±2dBm |
| ความเสถียรของความถี่ | ≤ 0.01 ppm |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | กระแสสลับ 90-264V, กระแสตรง 10V/10A |
| ความเข้ากันได้ของเครือข่าย | 2G, 3G, 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 1,000-5,000 ตรม |
| ได้รับ | 75dB ± 2dB |
| เสาอากาศ | เสาอากาศภายนอก 2 x 2.0dBi |
| อัตราการส่งผ่าน | ≤ -36dBm/30KHz |
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| ความต้านทาน | 50Ω |
| ความชื้น | < 90% |
| ขนาด | 189*268*58มม |
| ความชื้นในการทำงาน | < 90% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง 55 ° C |
| ขนาด | 268มม. × 58มม. × 189มม |
| น้ำหนัก | 4กก |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V, DC9V/5A |
| ความต้านทาน | 50 โอห์ม |
|---|---|
| ความชื้น | < 90% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°ซ ~ 55°ซ |
| ขนาด | 268มม. × 58มม. × 189มม |
| น้ำหนัก | 4.5 กิโลกรัม |
| ระลอกคลื่นในวง | 8dB |
|---|---|
| รูปเสียงรบกวน | ≤ 6dB |
| ผลิตภัณฑ์อินเตอร์โมดูเลชั่น | ≤ -40dBc |
| เวลาล่าช้า | ≤ 1.5 ไมโครวินาที |
| ขนาด | 189*268*58มม |
| พิมพ์ | เครื่องยกระดับสัญญาณ 4G |
|---|---|
| พื้นที่ครอบคลุม | 3,000-5,000 ตารางเมตร ม |
| ขนาด | 460 × 350 × 163มม |
| น้ำหนัก | 15กก |
| ได้รับ | 80dB |
| สวิตช์ | สวิตช์ไฟ |
|---|---|
| ความชื้น | < 90% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ~ +55°C |
| ความต้านทาน | 50Ω |
| ขนาด | 189*268*58มม |
| เอ็มทีบีเอฟ | > 50,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ° C ถึง 55 ° C |
| ความชื้น | < 90% |
| สภาพแวดล้อม | IP40 |
| ขนาด | 268มม. × 58มม. × 189มม |