| Kích thước | 362,8×310×130mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Tổng mức tiêu thụ năng lượng | 200W |
| Nhiệt độ làm việc | -40 đến +55 |
| Áp suất không khí | 86~106kpa |
| Cân nặng | Khoảng 15kg |
| Nhiệt độ làm việc | -22°C đến +70°C |
|---|---|
| Cân nặng | 22kg |
| Kích cỡ | 50*300*100mm (chiều rộng khung: 10cm) |
| thời gian sạc | 3-4 giờ (pin lithium tích hợp) |
| Sử dụng thời gian | 45-70 phút |
| Công suất đầu ra | 50W mỗi băng tần, 50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
|---|---|
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Nguồn điện | Ắc quy |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Tiêu thụ điện năng | 2400W |
|---|---|
| Trọng lượng máy chủ | 86kg |
| Kích thước máy chủ | 625×500×700 mm (L×H×W) |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Tổng công suất | 550W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V |
| phạm vi giao thoa | 1000-2000m |
| Cân nặng | 38kg |
| Ăng ten | 8 ăng-ten đa hướng |
| Thời gian làm việc của pin | 30-40 phút |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
| Cân nặng | 5,2kg, Trọng lượng đóng gói: 8kg |
| Kích cỡ | 340*270*150mm |
| Ống ăng-ten bên trong | Tăng 6-8dBi |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Dải tần số | 20-6000 MHz |
| tổng trọng lượng | 45kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +65oC |
| Phạm vi gây nhiễu | 500-2000m (tùy thuộc vào điều kiện mạng tín hiệu) |
| Wi-Fi | 2400-2500MHz |
|---|---|
| Cân nặng | 3kg |
| Kích cỡ | 363*137*42mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Chế độ cung cấp điện | Pin bên trong: 24V, 5AH |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
| Cân nặng | 5,2kg (Trọng lượng đóng gói: 8kg) |
| Kích cỡ | 340*270*150mm |
| Ống ăng-ten bên trong | Tăng 6-8dBi |
| Tổng công suất đầu ra | 125W |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 250W |
| Ống ăng-ten hướng | Độ lợi 15dBi |
| Thời gian làm việc của pin | 40-50 phút |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |