| Nhiệt độ làm việc | -30℃-60℃ |
|---|---|
| Tổng công suất | 400W |
| Bán kính che chắn | 50-350 mét ở -75dBm |
| Kích thước gói hàng | 800×700×600mm |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Bán kính gây nhiễu | Lên tới 1,5km |
|---|---|
| Trọng lượng đơn vị chính | 16kg |
| Kích thước | 551x358x226mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 ° C đến +50 ° C. |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Tổng công suất đầu ra | 220W |
|---|---|
| Kích thước cơ thể | Thân máy 45*35*25 CM (ăng-ten 6*2 CM) |
| Trọng lượng cơ thể | 250,0 kg |
| Nhiệt độ làm việc | -20℃~75℃ |
| Độ ẩm làm việc | 35~95% |
| Dung lượng pin | 24V10A/H |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 135W |
| Thời gian làm việc của pin | 40 phút |
| Khoảng cách gây nhiễu | 2,5-3km (Mavica2) |
| Cân nặng | 4.35kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tiêu thụ điện năng | 400Watt |
| Cân nặng | 15kg |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V DC |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| điều chế nội bộ | Tần số nhảy FM |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 11 |
| Tần số phát hiện | 20MHz-6GHz |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | >500m-5km |
| Góc phát hiện | 360° |
| Định vị chính xác | 20m (TDOA), 5m (độ phân giải) |
| Các loại tín hiệu mồi nhử | GPS, GLONASS, GALILEO, BD |
| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Kích thước hộp bên trong | 450×350×300mm |
| Thời gian làm việc | Hoạt động liên tục 1,5 giờ |
| Tổng công suất đầu ra | 40W |
| Phạm vi gây nhiễu định hướng | 1000-1200 mét (Tín hiệu GPS trong 1200m, dưới mức Tín hiệu ≤-85dBm) |
| Công suất đầu ra | 50W mỗi băng tần, 50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | đen, đen xám vàng xanh |
| Cách sử dụng | Cảnh sát thực thi pháp luật an ninh quân sự, thiết bị bí mật |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16kg |
|---|---|
| Kích thước | 350×190×490mm |
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |