| Công suất đầu ra | >20W |
|---|---|
| Trọng lượng đơn vị chính | 1.1kg |
| Kích cỡ | 500×42×100mm |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +50 ° C. |
| Tổng công suất | 300W |
|---|---|
| Cân nặng | 12kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +85°C |
| Kích thước | 510 × 480 × 440mm |
| Thời gian chạy pin | >60 phút (Hoạt động liên tục) |
| Tên | Bộ chặn tín hiệu GPS |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Cân nặng | 15 kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tần số hoạt động | L1: 1575,42 MHz B1: 1561,098 MHz |
|---|---|
| Khả năng chống nhiễu | Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu đơn: ≥105dB Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu ba: ≥95dB |
| Định vị chính xác | Không nhiễu: Ngang 1,5m (95%), Độ cao 1,5m (95%) Có nhiễu: Ngang 10m (95%), Độ cao 10m (95%) |
| Độ chính xác về vận tốc | .20,2m/s (95%) |
| Điện áp hoạt động | 5-17V |
| Khoảng cách gây nhiễu | 100-300M |
|---|---|
| Bộ điều hợp thiết bị | DC28V |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 70℃ |
| Kích thước | 189×55×24mm |
| Màu thiết bị | Đen |
| Tần số hoạt động | BDS-B1: 1561,098 MHz GPS-L1, GAL-E1: 1575,42 MHz GLO-G1: 1602 MHz |
|---|---|
| Hiệu suất loại bỏ nhiễu | Tỷ lệ tín hiệu trên tạp âm sáu nhiễu: ≥90dB |
| Đầu vào điện áp hoạt động | 6 ~ 33V |
| Tiêu thụ điện năng | ≤25W |
| Nhiệt độ bảo quản | -55°C đến +70°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 140W |
| Thời gian chạy pin | 30 phút |
| Cân nặng | 4,3kg (Sản phẩm), 7kg (Đóng gói) |
| Nguồn điện | Pin bên trong: 28V, 5A (1 giờ) hoặc Pin ngoài |
| Kích cỡ | 363*137*42mm |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 75watt |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Thời gian hoạt động | 24 giờ liên tục |
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| thời gian sạc | 4 giờ |
| Cân nặng | 4,3kg (đơn vị), 7kg (đóng gói) |
| Kích thước | 660×290×50mm |
| Ăng ten | Bảng định hướng 8dBi |
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 210W |
| Kích cỡ | 340*270*150mm |
| Ăng ten bên trong | Tăng 6-8dBi |
| Thời gian làm việc của pin | 30-40 phút |