| Tổng công suất | 40W |
|---|---|
| Ăng -ten tăng | 10DBi |
| Kênh đầu ra | 4 |
| Phạm vi gây nhiễu | 800m-1,2km |
| Tần số bị chặn | 900 MHz, 1575 MHz, 2400 MHz, 5800 MHz |
| Các dải tần số phát hiện | Quét, phát hiện và hiển thị tần số đầy đủ 70 MHz-6GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | ≥10km (phụ thuộc vào điều kiện làm việc) |
| Phạm vi phát hiện | Ngang: bao phủ 360° Dọc: -90° đến 90° |
| Dải tần số phát hiện chính | 800 MHz, 900 MHz, 1,2GHz, 1,4GHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Trọng lượng thiết bị phát hiện | ≤15Kg |
| Kích thước | 350×190×490mm |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Tiêu thụ điện năng | 400W |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16,8kg |
| Nguồn điện | Pin bên trong: 24V, 3500mAh; hoặc Pin ngoài |
|---|---|
| tuổi thọ pin | 45-70 phút |
| Tiêu thụ điện năng | 55W |
| Ống ức bảng điều khiển | Tăng 10dBi |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Cân nặng | 45kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Các dải tần số phát hiện | Quét, phát hiện và hiển thị tần số đầy đủ 70 MHz-6GHz |
|---|---|
| Dải tần số phát hiện chính | 800 MHz, 900 MHz, 1,2GHz, 1,4GHz, 2,4GHz, 5,2GHz, 5,8 GHz |
| Khoảng cách phát hiện | ≥10km (phụ thuộc vào điều kiện làm việc) |
| Phạm vi phát hiện | Ngang: bao phủ 360° Dọc: -90° đến 90° |
| Trọng lượng thiết bị phát hiện | ≤15Kg |
| Nguồn điện | Pin bên trong (1h: 28V, 5A) hoặc Pin ngoài |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 90W |
| Tiêu thụ điện năng | 140W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Ăng ten | Anten bảng định hướng 8dBi |
| Thời gian hoạt động của pin | 80 phút |
|---|---|
| Kích thước | 260 x 260 x 70 mm (C×W×D) |
| Cân nặng | 2,7 KG (xấp xỉ) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20-60 |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 200-600 mét |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Kích thước | 300×200×150mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Công suất đầu ra | 65W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Kích thước (L×W×H) | 320×120×430mm |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Số Anten | 6 |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |