| Điện áp nguồn | điện áp xoay chiều 100V-240V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | Hoạt động liên tục 7 * 24H |
| Tốc độ dữ liệu | 3s-7s |
| Cân nặng | 14KGS |
| Kích thước | Dài 410 x Rộng 330 x 190mm |
| Kích thước | 592×395×265mm |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Số Anten | 3 |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
|---|---|
| ĐỘ ẨM TƯƠNG ĐỐI | 5% -95% không phụ |
| Sức mạnh hoạt động | Bộ nguồn bên trong 90-260 VAC / 24V DC |
| Pin | Li-Ion bên trong 20AH |
| làm mát | Làm mát không khí cưỡng bức |
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
|---|---|
| Ống ức bảng điều khiển | Tăng 10dBi |
| Tổng công suất đầu ra | 125W |
| Thời gian làm việc của pin | 45 phút |
| Chế độ cung cấp điện | Pin bên trong: 24V, 5000mAh; hoặc Pin ngoài |
| Cân nặng | 35kg |
|---|---|
| Kích thước | 580 × 280 × 410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Pin ngoài (Tùy chọn) | 24V DC |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-500m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tổng công suất đầu ra | 80W |
|---|---|
| Cân nặng | 10kg |
| Kích thước | 45×30×25cm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-100m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16kg |
|---|---|
| Kích thước | 350×190×490mm |
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |
| Tổng công suất đầu ra | 13 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích cỡ | 278*137*42mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Tổng công suất đầu ra | 18 Watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Cân nặng | 3kg |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Kích cỡ | 363*137*42mm |
| Tần số hoạt động | BDS-B1: 1561,098 MHz GPS-L1, GAL-E1: 1575,42 MHz GLO-G1: 1602 MHz |
|---|---|
| Định vị chính xác | Không nhiễu: Ngang 1,5m, Độ cao 1,5m Có nhiễu: Ngang 10m, Độ cao 10m |
| Độ chính xác về vận tốc | .20,2m/s (95%) |
| Độ chính xác thời gian | 100ns (95%) |
| Điện áp hoạt động | 6-33V |