| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Trọng lượng đơn vị | 4,3kg (Trọng lượng đóng gói: 11kg) |
| Kích thước | 680×300×70mm |
| Ăng ten | Ăng-ten bảng khuếch đại 10dBi |
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 90 watt |
| Tiêu thụ điện năng | 300Watt |
| Số mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Số Anten | 6 |
| Tổng công suất đầu ra | 125W |
|---|---|
| Thời gian chạy pin | 60 phút |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
| Cân nặng | 4,9kg, Trọng lượng đóng gói: 6,5kg |
| Kích thước | 490×340×90mm |
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
|---|---|
| Cân nặng | 15kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| pin bên trong | 24V DC, thời gian chạy 2 giờ |
| Tổng công suất đầu ra | 100 watt |
|---|---|
| Cân nặng | 10kg |
| Kích thước | 350×270×130mm (L×W×H) |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Bán kính gây nhiễu | 1000-3000 mét |
|---|---|
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 190W |
| Tiêu thụ điện năng | 380W |
| Đánh giá chống thấm nước | IPX64 |
| Nhiệt độ hoạt động | -40 đến 75 |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
| Nguồn điện | Ắc quy |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 240W |
| Kích cỡ | 277×80×51mm |
| Ống ức bảng điều khiển | Tăng 10dBi |
| Thời gian làm việc của pin | 45 phút |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Cân nặng | 22kg |
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220-240V / DC 27V |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 100-300 mét (-75dBm @ Anten đa hướng) |
| Kích thước | 520x340x200mm |
| Cân nặng | 22kg |
|---|---|
| Kích thước | 520x340x200mm |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 100-300 mét (-75dBm@ăng-ten đa hướng) |
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220-240V / DC 27V |
| Bảo hành | 1 năm |