| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| Cân nặng | 30kg |
| Kích thước | 520×300×190mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
|---|---|
| Giới hạn độ cao | 2500m |
| Nguồn điện | 220V 50HZ |
| Tiêu thụ điện năng | 5,000 W (bao gồm nền tảng đám mây và jammer) |
| Cân nặng | 150kg (bao gồm nền tảng đám mây và thiết bị gây nhiễu) |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu 5G di động |
|---|---|
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 53mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe hơi AC 100-240V hoặc 12V |
| Công suất đầu ra | 1W mỗi băng tần, tổng cộng 21W |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu môi trường) |
| Cân nặng | 65kg |
| Kích thước ăng-ten bảng điều khiển bên ngoài | 640*540*550mm (Dài * Cao * Rộng) |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 28V |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1135w |
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu môi trường) |
| Cân nặng | 75kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
|---|---|
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V DC |
| Công suất đầu ra | 1135 Watt |
| Điều khiển từ xa có dây | BẬT / TẮT chuyển đổi |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 40W |
| Ắc quy | +24V/5AH LiFe PO4 |
| Thời gian làm việc | 1,5 giờ |
| Kích thước hộp bên trong | 450×350×300mm |
| Tổng công suất đầu ra | 170W |
|---|---|
| Trọng lượng động cơ chính | 16,8kg |
| Kích cỡ | 350×190×490mm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Cân nặng | 35kg |
| Tổng công suất đầu ra | 300 watt |
| Nguồn điện | AC220V, hoặc 110V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 200Watt |
| Cân nặng | 7kg |
| Kích cỡ | 400×288×155mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |