| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 55W |
| Kích thước | 277*80*51mm |
| Ăng -ten tăng | 10DBi |
| Cân nặng | 2kg (thiết bị), 3,6kg (đóng gói) |
| Kích thước | 490×340×90mm |
|---|---|
| Cân nặng | 4,9kg (Thiết bị), 6,5kg (Đóng gói) |
| Tiêu thụ điện năng | 350W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Thời gian chạy pin | 60 phút |
| Tên | Thiết bị chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 80% |
| Kích thước thiết bị | 513mm × 462mm × 233mm |
| Trọng lượng thiết bị | 40kg |
| Điện áp | AC110V hoặc 220-240V / DC 24V-27V |
| Kênh đầu ra | 4 đầu ra |
|---|---|
| Tần số khối | 900-5850 MHz |
| Phạm vi gây nhiễu | 800m-1,2km |
| Nguồn điện | DC28V |
| Ăng -ten tăng | 10DBi |
| Thời gian chạy pin | 60 phút |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Tiêu thụ điện năng | 350W |
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Kích thước | 490×340×90mm |
| Kích cỡ | 660X290X50mm |
|---|---|
| Cân nặng | 2,8kg, Trọng lượng đóng gói: 5kg |
| Tiêu thụ điện năng | 120W |
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
| Thời gian làm việc của pin | 60 phút |
| Tên | Máy nhiễu tín hiệu drone |
|---|---|
| Cân nặng | 6.0kg |
| Kích thước | 960×400×230 mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Tiêu thụ điện năng | 180W |
| Tên | Thiết bị giả mạo gây nhiễu phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Tần số phát hiện | 20MHz-6GHz |
| Phạm vi phát hiện | >500m-5km |
| Góc phát hiện | 360° |
| Loại tín hiệu mồi nhử | GPS, GLONASS, GALILEO, BD |
| Ắc quy | Tích hợp 27V 56Ah |
|---|---|
| Kích thước | 630×500×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| tổng trọng lượng | 56kg (bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ hoạt động | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Tổng công suất | 550W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V |
| phạm vi giao thoa | 1000-2000m |
| Cân nặng | 38kg |
| Bảo hành | 1 năm |