| Tiêu thụ điện năng | 60 watt |
|---|---|
| Cân nặng | 2,5kg |
| Kích cỡ | 278*137*42mm |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Kiểu | Thiết bị gây nhiễu GPS, WiFi, RF |
| Cân nặng | 2,5 kg |
|---|---|
| Ăng -ten tăng | 10DBi |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | 165W |
| Kích thước gói hàng | 580×420×23mm |
| Phạm vi hoạt động | 2 km |
|---|---|
| Tần số gây nhiễu | GPS, WIFI 2.4G, 5.8G |
| Hệ thống mục tiêu | UAV, Máy bay không người lái, Máy bay trái phép |
| Ứng dụng | An ninh, Quân sự, Bảo vệ cơ sở hạ tầng quan trọng |
| Bảo hành | 1 năm |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 400W |
|---|---|
| Ăng -ten tăng | 3-8dbi |
| Khoảng cách gây nhiễu | 300-2000m |
| Ắc quy | Pin 1000WH |
| Nhiệt độ làm việc | -40°C đến 65°C |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
|---|---|
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
| Nhận được | 45/50dB,50dB,45dB |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Tên | Máy phát hiện FPV |
|---|---|
| Khám phá các loại máy bay không người lái | Máy bay không người lái dòng DJI, máy bay không người lái đi qua, và máy bay không người lái truyền |
| Dải tần số phát hiện | 860-930 MHz, 1.2G,1.4GHz,2.4GHz,5.2GHz, 5.8G |
| Khoảng cách phát hiện | 1-5KM |
| Phạm vi điện áp cung cấp | 9-36V |
| Tên | Thiết bị giả mạo gây nhiễu phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Dải nhiễu | Dải tần đầy đủ 400 MHz-6GHz, hỗ trợ khoảng tần số và tần số tín hiệu nhiễu tùy chỉnh |
| Tốc độ quay | Ngang 0,1°-20°/S; Nghiêng 0,1°-5°/S |
| Góc sân | +90°~-10° |
| góc ngang | Xoay ngang 0-360° liên tục; |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| tuổi thọ pin | 45-70 phút |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Kích thước | 277 × 80 × 51mm |
| Cân nặng | 2kg (thiết bị), 3,6kg (đóng gói) |
| Tổng công suất | 550W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V |
| phạm vi giao thoa | 1000-2000m |
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Đen |
| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái chống UAV |
|---|---|
| tuổi thọ pin | 45-70 phút |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +55oC |
| Tiêu thụ điện năng | 55W |
| Kích thước | 277×80×51mm |