| Khoảng cách phát hiện | 2~10km |
|---|---|
| Hướng tìm kiếm dải tần số | 2GHz ~ 6GHz |
| độ chính xác định hướng | ~10° |
| Chế độ phát hiện | Phát hiện thụ động 360 ° |
| Tốc độ làm mới DF | 10-30 lần/phút |
| Độ ẩm hoạt động | 30% - 95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
| Kích thước | 385×307×180mm |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
| Nguồn điện | AC220V, DC24-28V |
| Tên | Hệ thống phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Phát hiện và xác định các loại máy bay không người lái | Máy bay không người lái dòng DJI, FPV, Xiaomi, Yuneec, Hubsan, Powervision, máy bay không người lái |
| Dải tần số phát hiện | 900 MHz,1.2GHz,1.4GHz, 2.4GHz,5.2GHz,5.8GHz |
| Khoảng cách phát hiện và định vị | 1~10KM |
| Chiều cao phát hiện | 0m~1000m |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
|---|---|
| Cân nặng | 21kg |
| Kích thước | 385×307×180mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +65oC |
| Phạm vi gây nhiễu | 500m đến 2000m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tần số phát hiện | 300 MHz~6GHz |
|---|---|
| Độ cao phát hiện | 0-1200m |
| Bán kính phát hiện | 5km (có thể thay đổi tùy theo môi trường và kiểu máy bay không người lái) |
| Tiêu thụ năng lượng phát hiện | ≤100W |
| Phạm vi gây nhiễu | Ngang: 360°; dọc: -90° đến +90° |
| Các loại máy bay không người lái có thể phát hiện được | Máy bay không người lái dòng DJI, máy bay không người lái đi qua, và máy bay không người lái truyền |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 1-5 km |
| Dải tần số phát hiện | 860-930 MHz, 1.2G, 1.4GHz, 2.4GHz, 5.2GHz, 5.8G |
| Phạm vi điện áp cung cấp | 9-36V |
| Kích thước | 167mm × 83mm × 42mm (L×W×H) |
| Pin tích hợp | 27/28V DC,220V,28V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 2-3km |
| Công suất đầu ra | 78W |
| Kích cỡ | 346×216×100mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích cỡ | 820×300×80mm |
|---|---|
| Cân nặng | 6,45kg |
| Phạm vi hiệu quả | 2000-2500 mét (phụ thuộc vào môi trường thực tế) |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
| Bảo hành | 1 năm |
| tuổi thọ pin | 45-70 phút |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 55W |
| Cân nặng | 2kg (thiết bị), 3,6kg (đóng gói) |
| Kích thước | 277×80×51mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +55oC |
| Trọng lượng tịnh | 16kg |
|---|---|
| Tổng công suất | 75W |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Kích thước gói hàng | 550x450x300mm |
| Bán kính che chắn | 20-500 mét ở -75dBm |