| Phương pháp sạc | Bộ điều hợp sạc 29,4V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 135W |
| Khoảng cách gây nhiễu | 2,5-3km (Mavic 2) |
| Thời gian làm việc của pin | 40 phút |
| Cân nặng | 4.35kg |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Màu sắc | Đen |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Tên | Thiết bị chống nhiễu Drone |
|---|---|
| Tần số hoạt động | L1: 1575,42 MHz B1: 1561,098 MHz |
| Khả năng chống nhiễu | Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu đơn: ≥105dB Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu ba: ≥95dB |
| Độ chính xác về vận tốc | .20,2m/s (95%) |
| Độ chính xác thời gian | 100ns (95%) |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Nguồn điện | Pin bên trong: 24V, 8.5A |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
| Thời gian chạy pin | 40-50 phút |
| Tổng công suất đầu ra | 125W |
| Tiêu thụ điện năng | 250W |
| Cân nặng | 55 kg |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Số Anten | 8 |
| Phạm vi gây nhiễu | 500-1100 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Kích thước | 740×510×350mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 70kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 đến 60 ° C. |
| Bán kính che chắn | 300-1000 mét ở -75dBm |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái di động |
|---|---|
| Màu thiết bị | Màu xanh lá |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến 65oC |
| Dòng điện làm việc | 4-5A |
| Dung lượng pin | 32000mAh |
| Tên | Bộ chặn tín hiệu Drone |
|---|---|
| Trọng lượng máy chủ | 2kg |
| Môi trường làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| lượng pin | 2 đơn vị |
| Tổng công suất đầu ra | 30W |
| Tên | Máy gây nhiễu máy bay không người lái |
|---|---|
| Nguồn điện | AC100-240V |
| Thời gian làm việc | 40 phút |
| Cân nặng | 1,2 kg |
| Kích thước | 145 x 95 x 45mm |