| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +55ºC |
|---|---|
| Cân nặng | 4,3kg (Thiết bị), 7kg (Đóng gói) |
| Kích thước | 660*290*50mm |
| Thời gian chạy pin | 40-50 phút |
| Tổng công suất đầu ra | 100W |
| Bảo hiểm | 360° |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | 5km (bán kính) |
| Tốc độ dữ liệu | 3-7 giây |
| Phát hiện đồng thời | ≥ 30 máy bay không người lái |
| Dải điện áp | điện áp xoay chiều 100V-240V |
| Công suất đầu ra | 50W mỗi băng tần, 50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
|---|---|
| Bảo hành | 1 năm |
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Nhiệt độ làm việc | -20oC đến +70oC |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 700-5800W |
| Cách sử dụng | Cảnh sát thực thi pháp luật an ninh quân sự, thiết bị bí mật |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Ứng dụng | Sân bay, kiểm tra phòng thí nghiệm/gây nhiễu tín hiệu, gây nhiễu tín hiệu, hội nghị, máy bay điều kh |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 50W mỗi băng tần, 50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Vật liệu | Nhôm và Cooper, Nhựa |
| Chức năng | Tín hiệu khối máy bay không người lái của máy bay không người lái, tín hiệu RF cô lập |
|---|---|
| Nguồn điện | Ắc quy |
| Kích cỡ | Kích thước trung bình, 320*200*460mm,76*20*26cm,37.5*29*10cm |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Thời gian làm việc của pin | 30 phút |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
| Tiêu thụ điện năng | 145W |
| Kích cỡ | 277 × 80 × 51mm |
| Ống ức bảng điều khiển | Tăng 8dBi |
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
|---|---|
| Kích cỡ | 746mmLx288mmHx79mmW,Kích thước tùy chỉnh,19,8*10,8cm,37,5*29*10cm,320mm x 180mm x 100mm |
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Cân nặng | 10,5kg, 12kg, 10,92kg(24,07lbs), 45kg |
| Tình trạng | Mới |
| Cân nặng | 3,36kg |
|---|---|
| Kích cỡ | 470*360*8.5mm |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Tổng công suất đầu ra | 16 watt |
| Nguồn điện | AC100-240V, DC 12V |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, AC 100 đến 240V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 2,5 Watt |
| Cân nặng | 850g |
| Kích thước | 78x34x138mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |