| Trọng lượng tịnh | 1,0 kg |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Kích thước | 87 x 40 x 143 mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | AC 100-240V, 50-60Hz với bộ chuyển đổi DC12V |
| Hiệu suất pin | Thời gian sạc 4 giờ, thời gian hoạt động 1-2 giờ |
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
|---|---|
| Kích cỡ | 746mmLx288mmHx79mmW,Kích thước tùy chỉnh,19,8*10,8cm,37,5*29*10cm,320mm x 180mm x 100mm |
| Cân nặng | 10,5kg, 12kg, 10,92kg(24,07lbs), 45kg |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 12 tháng, 1 năm |
| Dải phát hiện | 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 0-3km |
| Các ban nhạc gây nhiễu | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| Khoảng cách gây nhiễu | 0-1km |
| Truyền băng tần | GPS-L1, GLONASS-L1, BDS-B1 |
| Trọng lượng đơn vị chính | 45kg |
|---|---|
| Kích thước | 513*462*233mm |
| Anten đa năng | 8 đơn vị |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +65°C |
| Dải phát hiện | 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 0-3km |
| Các ban nhạc gây nhiễu | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| Khoảng cách gây nhiễu | 0-1km |
| Kích thước | 730mm * 385mm * 120mm (±2mm) |
| Tần số phát hiện | 100 MHz - 6GHz |
|---|---|
| Khoảng cách của bộ đếm | 1km - 10km |
| Chiều cao phát hiện | 0m - 1000m |
| Điện áp nguồn bên ngoài | 100-240V |
| Kích cỡ | Φ×H (600mm×425mm) ±2mm |
| Bán kính gây nhiễu | 1-2km |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 40W |
| Trọng lượng động cơ chính | 12kg |
| Kích cỡ | 346×216×100mm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Độ cao phát hiện | 0 1200m |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện FPV | ≥1,5km (hỗ trợ xem video analog theo thời gian thực) |
| Thời gian phát hiện | 5 giây |
| Tiêu thụ năng lượng phát hiện | ≤100W |
| Thời gian phản hồi gây nhiễu | ≤3 giây |
| Tiêu thụ điện năng | 350W |
|---|---|
| Kích thước | 490×340×90mm |
| Thời gian làm việc của pin | 60 phút |
| Tổng công suất đầu ra | 125W |
| Tăng ăng-ten bảng định hướng | 5,8G>12dBi, 2,4G>10dBi, 1,5G>8dBi, 900M>5dBi, 433M>3dBi |
| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |