| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
|---|---|
| น้ำหนัก | 4.3KG (อุปกรณ์), 7KG (บรรจุ) |
| ขนาด | 660*290*50มม |
| ระยะเวลาการใช้งานแบตเตอรี่ | 40-50 นาที |
| กำลังขับทั้งหมด | 100W |
| ความคุ้มครอง | 360° |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | 5 กม. (รัศมี) |
| อัตราข้อมูล | 3-7 วินาที |
| การตรวจจับพร้อมกัน | โดรน ≥ 30 ลำ |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ100V-240V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +70ºC |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 700-5800W |
| การใช้งาน | การบังคับใช้กฎหมายตำรวจความมั่นคงทางทหารอุปกรณ์ความมั่นคง |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| กำลังขับ | 50W ต่อแบนด์,50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนัก | 45กก.,10.5กก.,>50กก.,<4กก.,17กก |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| ขนาด | ขนาดกลาง,320*200*460 มม.,76*20*26 ซม.,37.5*29*10 ซม. |
| แอปพลิเคชัน | สนามบิน, การทดสอบห้องปฏิบัติการ/สัญญาณ jammer, signal jammer, การประชุม, การควบคุมโดรนโดย GPS/Galile |
|---|---|
| กำลังขับ | 50W ต่อแบนด์,50W-100W (47-50dBm),100W (50dBm),100Watts,50w(47dBm) |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| น้ำหนัก | 45กก.,10.5กก.,>50กก.,<4กก.,17กก |
| วัสดุ | อลูมิเนียมและคูเปอร์,พลาสติก |
| การทำงาน | สัญญาณโดรน jammer บล็อกของเสียงพึมพำแยกสัญญาณ RF |
|---|---|
| แหล่งพลังงาน | แบตเตอรี่ |
| ขนาด | ขนาดกลาง,320*200*460 มม.,76*20*26 ซม.,37.5*29*10 ซม. |
| ระยะควบคุม | 1,000 เมตร > 500 ม |
| มิติ | 210*110*25 (มม.) |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 30 นาที |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| การใช้พลังงาน | 145W |
| ขนาด | 277 × 80 × 51มม |
| แอนเทนนาแพนล | กำไร 8dBi |
| พิมพ์ | อุปกรณ์ jammer, แบบพกพา, เคส, โดรนควบคุมการคืนคีย์หนึ่งปุ่มกลับสู่พื้นหรือจุดเริ่มต้น, Gps Tracker |
|---|---|
| ขนาด | 746mmLx288mmHx79mmW, ขนาดที่กำหนดเอง, 19.8 * 10.8 ซม., 37.5 * 29 * 10 ซม., 320 มม. x 180 มม. x 100 ม |
| สี | สีดำ, สีดำมาตรฐาน |
| น้ำหนัก | 10.5กก.,12กก.,10.92กก.(24.07ปอนด์),45กก. |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| น้ำหนัก | 3.36กก |
|---|---|
| ขนาด | 470*360*8.5มม |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 16 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V, กระแสตรง 12V |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 2.5 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 850 กรัม |
| ขนาด | 78x34x138 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |