| Màu sắc | Đen |
|---|---|
| Cân nặng | 45kg,10,5kg,> 50kg,<4kg,17kg |
| Điện áp | 27/28V DC,220V,28V |
| Khoảng cách kiểm soát | 1000 mét,> 500m |
| Kích thước | 210*110*25 (mm) |
| Công suất đầu ra | 13W |
|---|---|
| Trọng lượng đơn vị chính | 6kg |
| Kích thước | 125×30×12cm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +50 ° C. |
| Nhiệt độ làm việc | -20 đến +55°C |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Trọng lượng máy chủ | 86kg |
| Công suất đầu ra | 630W |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 24V |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 385W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC 110V hoặc 220V đến DC 27V |
| Thời gian làm việc | Hoạt động liên tục không ngừng nghỉ |
| Hệ thống làm mát | Bộ tản nhiệt hợp kim nhôm hiệu suất cao + 4 quạt làm mát |
| Bán kính mứt | 800-1500 mét |
| Trọng lượng đơn vị chính | 6kg |
|---|---|
| Kích thước | 120×21×10cm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +50 ° C. |
| Tiêu thụ điện năng | 200W |
| Kích thước | 189×55×24mm |
|---|---|
| Cân nặng | 1,5kg |
| Khoảng cách gây nhiễu | 100-500m |
| Ăng ten | Sợi thủy tinh Omni-φ20 × 300mm |
| Màu thiết bị | Đen |
| Tên | Máy nhiễu tín hiệu UAV |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 120W-130W |
| Kích thước | 550x190x60mm |
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220-240V / DC 27V |
| Cân nặng | 10kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
|---|---|
| Kích cỡ | 350×190×490mm |
| Trọng lượng động cơ chính | 16,8kg |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
| Hoạt động bằng pin | 1,5 giờ với pin bên trong 24V, 24Ah |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 50-800M (phụ thuộc vào môi trường) |
| Cân nặng | 65kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
| Khoảng cách che chắn | 0 ~ 800m |
|---|---|
| Ắc quy | DC48V/7A |
| Tiêu thụ điện năng | 168W |
| Cân nặng | 7,2kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |