| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC12V) |
|---|---|
| Kích thước | 238mm (rộng) * 60mm (cao) * 395mm (dài) |
| Trọng lượng tịnh | 7.0kg |
| Kiểu | Theo dõi Gps, Kiểm soát tần số, Thiết bị gây nhiễu UAV |
| Bảo hành | 36 tháng, 2 năm, 12 tháng, 3 năm, 1 năm |
| Wi-Fi | 2400-2500MHz |
|---|---|
| Cân nặng | 3kg |
| Kích cỡ | 363*137*42mm |
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Đặc điểm kỹ thuật | 200kg |
|---|---|
| Ứng dụng | Trung tâm Hội nghị |
| Năng lực sản xuất | 10000 mảnh / năm |
| Phạm vi hiệu quả | 1km/3km/4-6km |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Tên | Thiết bị giả mạo gây nhiễu phát hiện máy bay không người lái |
|---|---|
| Dải nhiễu | Dải tần đầy đủ 400 MHz-6GHz, hỗ trợ khoảng tần số và tần số tín hiệu nhiễu tùy chỉnh |
| Tốc độ quay | Ngang 0,1°-20°/S; Nghiêng 0,1°-5°/S |
| Góc sân | +90°~-10° |
| góc ngang | Xoay ngang 0-360° liên tục; |
| Kích thước | 400×288×155mm |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Số Anten | 7 |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-60m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nguồn điện | AC220V, hoặc 110V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 200Watt |
| Cân nặng | 7kg |
| Kích cỡ | 400×288×155mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
|---|---|
| Cân nặng | 15kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| pin bên trong | 24V DC, thời gian chạy 2 giờ |
| Kích thước | 592×395×265mm |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Số Anten | 3 |
| Nguồn điện | AC220V hoặc DC48V |
|---|---|
| Cân nặng | 45kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Nguồn điện | AC220V hoặc 110V |
|---|---|
| Cân nặng | 7kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-60m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Kích thước | 400×288×155mm |