| Nguồn điện | bộ chuyển đổi AC 50 đến 60Hz (110-240V AC/12V DC) |
|---|---|
| Kích thước | 238*134*57mm (không bao gồm ăng-ten) |
| tổng trọng lượng | 1,0 kg |
| Bán kính che chắn | 30-100 mét ở -75dBm (thay đổi tùy theo cường độ tín hiệu cục bộ) |
| pin tích hợp | 7.4V/8000mAh |
| Kích thước đóng gói | 330×250×80mm |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 1,5kg |
| Tổng công suất | 12W |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC (110-240V AC/12V DC) với tùy chọn Bộ sạc trên ô tô |
| Bán kính che chắn | 2-20 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
|---|---|
| Bán kính che chắn | 2-30 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Tổng công suất | 24W |
| Kích thước đóng gói | 330×250×80mm |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50-60Hz (110-240V AC/12V DC) |
| Cân nặng | 1050G |
|---|---|
| Kích thước | 156x88x46mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Bán kính che chắn | 1-20 mét (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu) |
| Tổng công suất đầu ra | 5,5Watt |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Cân nặng | 45kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu) |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Cân nặng | 7kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 10-80 mét (tùy thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 1-20m (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu cục bộ) |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 4W |
| Nhiệt độ hoạt động | -10 đến +55°C |
| Ăng ten | 8 ăng-ten omni bên ngoài |
| Kích thước | 132x80x40mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
|---|---|
| Kích cỡ | 44*11*3,5cm |
| Cân nặng | 2,48kg |
| Phạm vi gây nhiễu (bán kính) | 5 - 40 mét, tùy thuộc vào cường độ tín hiệu địa phương |
| Tổng công suất đầu ra | 18 Watt |
| Tổng công suất đầu ra | 80W |
|---|---|
| Cân nặng | 10kg |
| Kích thước | 45×30×25cm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-100m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Tổng công suất đầu ra | 18 Watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 12V |
| Cân nặng | 3kg |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Kích cỡ | 363*137*42mm |