| การรับประกัน | 1 ปี นับจากวันจัดส่ง |
|---|---|
| รัศมีการป้องกัน | 2-30 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| กำลังทั้งหมด | 24W |
| ขนาดบรรจุ | 330×250×80มม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ 50-60Hz AC (110-240V AC/12V DC) |
| น้ำหนัก | 1,050G |
|---|---|
| ขนาด | 156x88x46 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| รัศมีการป้องกัน | 1-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณ) |
| กำลังขับทั้งหมด | 5.5 วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 220V หรือ 110V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7กก |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 10-60 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาด | 400×288×155มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
|---|---|
| ขนาด | 580×280×410มม |
| น้ำหนัก | 45 กิโลกรัม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| ระยะการติดขัด | 50-300 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณ) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| น้ำหนัก | 7กก |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 10-80 เมตร (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| กำลังขับทั้งหมด | 80W |
|---|---|
| น้ำหนัก | 10กก |
| ขนาด | 45×30×25ซม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 20-100 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ขนาดบรรจุ | 330×250×80มม |
|---|---|
| น้ำหนักสุทธิ | 1.5กก |
| กำลังทั้งหมด | 12วัตต์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อะแดปเตอร์ AC (110-240V AC/12V DC) พร้อมตัวเลือกเครื่องชาร์จในรถยนต์ |
| รัศมีการป้องกัน | 2-20 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 1-20 ม. (ขึ้นอยู่กับความเข้มของสัญญาณในพื้นที่) |
|---|---|
| กำลังขับ | 4ว |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10 ถึง +55°ซ |
| เสาอากาศ | เสาอากาศ Omni ภายนอก 8 ต้น |
| ขนาด | 132x80x40 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ความชื้น | 5% - 95% |
|---|---|
| ขนาด | 44*11*3.5 ซม. |
| น้ำหนัก | 2.48กก |
| ระยะการกัดกรอง (รัศมี) | 5 - 40 เมตร ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่ |
| กำลังขับทั้งหมด | 18 วัตต์ |
| กำลังขับทั้งหมด | 18 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC 12V |
| น้ำหนัก | 3กก |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ขนาด | 363*137*42มม |