| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
|---|---|
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, 100 đến 240V AC, Với bộ điều hợp AC |
| Kiểu | thiết bị gây nhiễu, Di động., Hộp đựng, Máy bay không người lái điều khiển quay trở lại mặt đất bằng |
| Màu sắc | Đen, Đen tiêu chuẩn |
| Tình trạng | Mới |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
|---|---|
| Cân nặng | 21kg |
| Kích thước | 385×307×180mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +65oC |
| Phạm vi gây nhiễu | 500m đến 2000m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +50 ° C. |
| Kích cỡ | 120×21×10cm |
| Cân nặng | 6kg |
| Công suất đầu ra | 60W |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1015W |
| Cân nặng | 65kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | AC110-240V |
|---|---|
| Công suất đầu ra | 1000W |
| Cân nặng | 65kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 15 |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, DC 28V |
| Cân nặng | 75kg |
| Kích thước ăng-ten ngoài | 640×540×550mm (D×H×W) |
| Phạm vi độ ẩm | 5%-95% |
| Độ ẩm | Lên tới 80% |
|---|---|
| Dải tần số | 20-6000 MHz |
| tổng trọng lượng | 45kg |
| Phạm vi gây nhiễu | 500-2000m |
| Hệ thống làm mát | 4 quạt làm mát |
| Công suất đầu ra | 1000 watt |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V, 24V hoặc 48V DC |
| Mô-đun trên mỗi đơn vị | 11 |
| Giờ hoạt động | Không giới hạn |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C đến +55°C |
| Nguồn điện | AC100-240V |
|---|---|
| Bán kính điện thoại di động PCB-2048 | 20-50 mét (-75dBm@ăng-ten đa hướng) |
| Thời gian làm việc | 45 phút |
| Cân nặng | 2.0 Kg |
| Kích thước | 200 x 160 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm Ăng-ten) |
| Cân nặng | 22kg |
|---|---|
| Kích thước | 520x340x200mm |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 100-300 mét (-75dBm@ăng-ten đa hướng) |
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220-240V / DC 27V |
| Bảo hành | 1 năm |