| กำลังขับทั้งหมด | 100W |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 27V 10A |
| การใช้พลังงาน | 150W |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| ระยะการติดขัด | 20-80 เมตร (ขึ้นอยู่กับความแรงของสัญญาณในพื้นที่) |
| การใช้พลังงาน | 600W |
|---|---|
| น้ำหนัก | 21 กิโลกรัม |
| ขนาด | 385×307×180มม |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°C ถึง +65°C |
| ระยะการติดขัด | 500 ม. ถึง 2000 ม. (ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ) |
| ความชื้น | 30%-95% |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20 ° C ถึง +50 ° C |
| ขนาด | 120×21×10ซม |
| น้ำหนัก | 6กก |
| กำลังขับ | 60W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1,015 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V |
|---|---|
| กำลังขับ | 1,000W |
| น้ำหนัก | 65กก |
| ความชื้น | 5%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| โมดูลต่อหน่วย | 15 |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, กระแสตรง 28V |
| น้ำหนัก | 75 กิโลกรัม |
| ขนาดเสาอากาศภายนอก | 640×540×550มม. (ยาว×สูง×กว้าง) |
| ช่วงความชื้น | 5%-95% |
| ความชื้น | สูงสุด 80% |
|---|---|
| ช่วงความถี่ | 20-6000mhz |
| น้ำหนักรวม | 45 กิโลกรัม |
| ระยะการติดขัด | 500-2000ม. |
| ระบบทำความเย็น | พัดลมระบายความร้อน 4 ตัว |
| กำลังขับ | 1,000 วัตต์ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110-240V, 24V หรือ 48V DC |
| โมดูลต่อหน่วย | 11 |
| เวลาทำการ | ไม่จำกัด |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
|---|---|
| PCB-2048 รัศมีโทรศัพท์มือถือ | 20-50 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| เวลาทำงาน | 45 นาที |
| น้ำหนัก | 2.0 กก |
| ขนาด | 200 x 160 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| น้ำหนัก | 22 กิโลกรัม |
|---|---|
| ขนาด | 520 x 340 x 200มม |
| ระยะการติดขัด | รัศมี 100-300 เมตร (-75dBm@เสาอากาศรอบทิศทาง) |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC110 หรือ 220-240V / DC 27V |
| การรับประกัน | 1 ปี |