| Kích cỡ | 660X290X50mm |
|---|---|
| Cân nặng | 2,8kg, Trọng lượng đóng gói: 5kg |
| Tiêu thụ điện năng | 120W |
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
| Thời gian làm việc của pin | 60 phút |
| Tiêu thụ điện năng | 145W |
|---|---|
| Kích cỡ | 277x80x51mm |
| Ống ức bảng điều khiển | Tăng 8dBi |
| Nhiệt độ làm việc | -20ºC đến +55ºC |
| Thời gian làm việc của pin | 30 phút |
| Kích cỡ | 363*137*42mm |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 75watt |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Thời gian hoạt động | 24 giờ liên tục |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 42W (1-3W mỗi băng tần) |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu | 2-40 mét |
| Nguồn điện | AC 110V/220V sang DC 12V |
| Trọng lượng sản phẩm | Khoảng 7,5 kg |
| Kích thước sản phẩm | 460 * 238 * 60 mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Tên | Thiết bị gây nhiễu không người lái |
|---|---|
| Phạm vi phát hiện | Phân tích gói: >3km* Truyền video kỹ thuật số: >3km* Truyền video analog: ≥3km* Điều khiển từ |
| Hỗ trợ chiến lược | Chế độ tự động, Chế độ thủ công |
| Tiêu thụ điện năng | <1500W |
| Nguồn điện | AC 220V |
| Tên | Mô-đun chống máy bay không người lái |
|---|---|
| Ứng dụng | chống máy bay không người lái |
| Tính năng | Bền bỉ |
| Công suất đầu ra | 10W |
| Tính thường xuyên | 5725-5850MHz |
| Tổng công suất đầu ra | 600Watt |
|---|---|
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600m tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động |
| Nguồn điện | 50 đến 60Hz, AC 100 đến 240V |
|---|---|
| Tổng công suất đầu ra | 2,5 Watt |
| Cân nặng | 850g |
| Kích thước | 78x34x138mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Thời gian làm việc | 1-2 giờ |
| Trọng lượng thiết bị | 800 g |
|---|---|
| Kích thước thiết bị | 130mm × 80mm × 38mm |
| Độ ẩm hoạt động | 5% đến 80% |
| Nhiệt độ hoạt động | -10℃ đến +50℃ |
| Tổng công suất đầu ra | 4W |
| Nguồn điện | AC100-240V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 50 phút |
| Cân nặng | 1,8kg |
| Kích thước | 200 x 135 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm Ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |