| Tiêu thụ điện năng | 200W |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +55°C |
| Cân nặng | 10 kg |
| Kích thước (L×W×H) | 300×200×150mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Cân nặng | 35 kg |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | bán kính 10-30 mét (-75dBm@ ăng-ten toàn chiều) |
| Thời gian làm việc | 2,5 giờ |
| Cân nặng | 1,6kg |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
|---|---|
| Thời gian làm việc | 4,0 giờ |
| Cân nặng | 1,5 kg |
| Kích thước | 160 x 105 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tổng công suất đầu ra | 600Watt |
|---|---|
| Cân nặng | 35kg |
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-500m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Cân nặng | 8kg |
| Màu sắc | Màu xám hoặc đen |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-200 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu) |
| Dải tần số có thể tùy chỉnh | 88 MHz - 5900 MHz |
| Đầu vào nguồn | AC 110-240V |
|---|---|
| Nguồn điện | 165W |
| Cân nặng | 6,5kg |
| Kích thước sản phẩm | 440×410×120mm |
| Độ ẩm | ≤85%RH |
| Cân nặng | 1,5 kg |
|---|---|
| Kích thước | 160 x 105 x 50mm (Chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | Bộ sạc xe AC100-240V hoặc 12V |
| Thời gian làm việc | 4,0 giờ với pin Ni-Mh 12000mAH |
| Bảo hành | 1 năm |
| Nguồn điện | Bộ chuyển đổi AC 50 sang 60Hz (110-240V AC/24V DC) |
|---|---|
| pin tích hợp | 24V/5200mAh |
| Kích thước | 200x133x66mm (không có ăng-ten) |
| Tổng công suất | 37W |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |
| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| Cân nặng | 16kg |
| Kích thước | 500×500×200mm (L×W×H) |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-100km |