| Cân nặng | 45kg |
|---|---|
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-300m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu) |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 180W |
| Kích thước | 300×200×150mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 580×280×410mm |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Pin ngoài (Tùy chọn) | 24V DC |
| Kích thước sản phẩm | 440×410×120mm |
|---|---|
| Cân nặng | 6,5kg |
| Nguồn điện | 250W |
| Độ lợi của Anten | 5dBi |
| VSWR | 1,5 |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +55°C |
| Kích thước | 380(L) × 300(W) × 90(H) mm |
| Cân nặng | 7kg |
| Nguồn điện | AC110-240V, DC28V |
|---|---|
| Kích thước | 380(L) * 300(W) * 90(H)mm |
| Cân nặng | 7kg |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Tiêu thụ năng lượng | 240W |
| Dải phát hiện | 2.4GHz, 5.8GHz |
|---|---|
| Khoảng cách phát hiện | 0-3km |
| Các ban nhạc gây nhiễu | 900MHz, 1.5GHz, 2.4GHz, 5.8GHz |
| Khoảng cách gây nhiễu | 0-1km |
| Kích thước | 730mm * 385mm * 120mm (±2mm) |
| Tần số hoạt động | BDS-B1: 1561,098 MHz GPS-L1, GAL-E1: 1575,42 MHz GLO-G1: 1602 MHz |
|---|---|
| Hiệu suất loại bỏ nhiễu | Tỷ lệ tín hiệu trên tạp âm sáu nhiễu: ≥90dB |
| Đầu vào điện áp hoạt động | 6 ~ 33V |
| Tiêu thụ điện năng | ≤25W |
| Nhiệt độ bảo quản | -55°C đến +70°C |
| Tần số hoạt động | L1: 1575,42 MHz B1: 1561,098 MHz |
|---|---|
| Khả năng chống nhiễu | Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu đơn: ≥105dB Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu ba: ≥95dB |
| Định vị chính xác | Không nhiễu: Ngang 1,5m (95%), Độ cao 1,5m (95%) Có nhiễu: Ngang 10m (95%), Độ cao 10m (95%) |
| Độ chính xác về vận tốc | .20,2m/s (95%) |
| Điện áp hoạt động | 5-17V |
| Kích thước | 400 x 290 x 135 mm (không bao gồm ăng-ten) |
|---|---|
| Trọng lượng tịnh | 16kg |
| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
| Bán kính che chắn | 20-500 mét ở -75dBm |
| Bảo hành | Một năm kể từ ngày giao hàng |