| ขนาด | 660X290X50มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 2.8กก. น้ำหนักบรรจุ:5กก |
| การใช้พลังงาน | 120W |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 60 นาที |
| การใช้พลังงาน | 145W |
|---|---|
| ขนาด | 277 x 80 x 51มม |
| แอนเทนนาแพนล | กำไร 8dBi |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20ºC ถึง +55ºC |
| เวลาทำงานของแบตเตอรี่ | 30 นาที |
| ขนาด | 363*137*42มม |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 75วัตต์ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10°C ถึง +55°C |
| ความชื้น | 5% - 95% |
| เวลาปฏิบัติงาน | ต่อเนื่องตลอด 24 ชั่วโมง |
| กำลังขับ | รวม 42W (1-3W ต่อแบนด์) |
|---|---|
| รัศมีการรบกวน | 2-40 เมตร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟ AC 110V/220V ถึง DC 12V |
| น้ำหนักสินค้า | ประมาณ 7.5 กก |
| ขนาดสินค้า | 460 * 238 * 60 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| ชื่อ | อุปกรณ์รบกวนเครื่องบินไร้คนขับ |
|---|---|
| ช่วงการตรวจจับ | การวิเคราะห์แพ็คเก็ต: >3 กม.* การส่งสัญญาณวิดีโอดิจิทัล: >3 กม.* การส่งสัญญาณวิดีโอแอนะล็อก: ≥ |
| การสนับสนุนกลยุทธ์ | โหมดอัตโนมัติ โหมดแมนนวล |
| การใช้พลังงาน | <1500W |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V |
| ชื่อ | โมดูลต่อต้านเสียงพึมพำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | ต่อต้านเสียงพึมพำ |
| คุณสมบัติ | ทนทาน |
| กำลังขับ | 10W |
| ความถี่ | 5725-5850เมกะเฮิรตซ์ |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 50 ถึง 60Hz, AC 100 ถึง 240V |
|---|---|
| กำลังขับทั้งหมด | 2.5 วัตต์ |
| น้ำหนัก | 850 กรัม |
| ขนาด | 78x34x138 มม. (ไม่รวมเสาอากาศ) |
| เวลาทำงาน | 1-2 ชั่วโมง |
| กำลังขับทั้งหมด | 600วัตต์ |
|---|---|
| ขนาด | 592×395×265มม |
| ความชื้น | 30%-95% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง +55°ซ |
| ระยะการติดขัด | 50-600 ม. ขึ้นอยู่กับความหนาแน่นของสัญญาณเครือข่ายมือถือ |
| น้ำหนักอุปกรณ์ | 800 ก |
|---|---|
| ขนาดอุปกรณ์ | 130 มม. × 80 มม. × 38 มม |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 80% |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -10℃ ถึง +50℃ |
| กำลังขับทั้งหมด | 4ว |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC100-240V |
|---|---|
| เวลาทำงาน | 50 นาที |
| น้ำหนัก | 1.8 กก |
| ขนาด | 200 x 135 x 50 มม. (ยูนิตหลักเท่านั้น ไม่รวมเสาอากาศ) |
| การรับประกัน | 1 ปี |