| Nhiệt độ làm việc | -30 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Tổng công suất | 330W |
| Kích thước gói hàng | 800×700×600mm |
| Nguồn điện | Bộ đổi nguồn AC 50 đến 60Hz (AC110 hoặc 240V-DC27V) |
| Trọng lượng tịnh | 50kg |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Cân nặng | 22kg |
| Nguồn điện | AC110 hoặc 220-240V / DC 27V |
| Phạm vi gây nhiễu | Bán kính 100-300 mét (-75dBm @ Anten đa hướng) |
| Kích thước | 520x340x200mm |
| Tiêu thụ điện năng | 75watt |
|---|---|
| nhiệt độ chạy | -10°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 5% - 95% |
| Kích cỡ | 363*137*42mm |
| Cân nặng | 3kg |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Kích thước (L×W×H) | 580×280×410mm |
| nhiệt độ chạy | -20°C đến +55°C |
| Cân nặng | 30kg |
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
| Trọng lượng tịnh | 1,0 kg |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Kích thước | 87 x 40 x 143 mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nguồn điện | AC 100-240V, 50-60Hz với bộ chuyển đổi DC12V |
| Hiệu suất pin | Thời gian sạc 4 giờ, thời gian hoạt động 1-2 giờ |
| Kích thước | 580×280×410mm |
|---|---|
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Pin ngoài tùy chọn | 24V DC |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-500m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nguồn điện | AC220V, DC 28V |
|---|---|
| Cân nặng | 30kg |
| Kích thước | 520×300×190mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Kích thước (L×W×H) | 320×120×430mm |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Số Anten | 6 |
| Phạm vi gây nhiễu | 20-120 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | 35kg |
|---|---|
| Kích thước | 580 × 280 × 410mm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Pin ngoài (Tùy chọn) | 24V DC |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-500m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Công suất đầu ra | 13W |
|---|---|
| Trọng lượng đơn vị chính | 6kg |
| Kích thước | 125×30×12cm |
| Phạm vi độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến +50 ° C. |