| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
|---|---|
| Kích cỡ | 350×190×490mm |
| Trọng lượng động cơ chính | 16,8kg |
| Tiêu thụ điện năng | 600W |
| Hoạt động bằng pin | 1,5 giờ với pin bên trong 24V, 24Ah |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16kg |
|---|---|
| Kích thước | 350×190×490mm |
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC đến +70oC |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu | 50-200m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Cân nặng | 21kg |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Tổng công suất đầu ra | 250Watt |
| Tên | Máy gây nhiễu bảo vệ đoàn xe |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ ~ +60℃ |
| Độ ẩm | 5% ~ 90% |
| Trường hợp của con cá voi | Model 1440, trọng lượng 30kg |
| Thời gian làm việc của pin | Khoảng 1 giờ |
| Tổng công suất đầu ra | 6,5 watt |
|---|---|
| Cân nặng | 950g |
| Kích thước | 90x38x156mm (không bao gồm ăng-ten) |
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-30M tùy thuộc vào cường độ tín hiệu |
| Độ ẩm | 30%-95% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Kích thước | 320×120×430mm (L×W×H) |
| Cân nặng | 15kg |
| Nguồn điện | AC220V, DC24V |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Độ ẩm | 5% đến 90% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20ºC đến +60ºC |
| Cân nặng | 53 Kg (chỉ thiết bị chính, không bao gồm ăng-ten và phụ kiện) |
| Kích thước | 626mm (L) * 49,2mm (W) * 350mm (H), Pelican 1620 |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16,8kg |
|---|---|
| Kích cỡ | 350×190×490mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Thời gian chạy pin | 1,5 giờ (24V, 24A) |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |
| Trọng lượng đơn vị chính | 16,8kg |
|---|---|
| Kích thước | 350×190×490mm |
| Độ ẩm hoạt động | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +70°C |
| Nguồn điện | AC90-260V, DC24-28V |
| Tiêu thụ điện năng | 1000W |
|---|---|
| Nguồn điện | AC220V, DC24-28V |
| Trọng lượng động cơ chính | 45kg |
| Cấp độ bảo vệ | IP40 |
| Phạm vi điện áp cung cấp | 9-36V |