| Tên | Máy gây nhiễu bom đoàn xe |
|---|---|
| Nguồn điện | AC110-240V |
| Công suất đầu ra | 915W |
| Cân nặng | 75kg |
| Độ ẩm | 5%-95% |
| Tổng công suất đầu ra | 600Watt |
|---|---|
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Phạm vi gây nhiễu | 50-600m tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động |
| Kích thước | 400×288×155mm |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Số Anten | 7 |
| Phạm vi gây nhiễu | 10-60m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nhận được | 50±1.0dB |
|---|---|
| Thời gian trễ | < 1μs |
| Nhiệt độ hoạt động | -20 đến +80°C |
| Công suất đầu ra | 50±1dBm |
| Kích thước | 175mm × 164mm × 60mm (L × W × H) |
| Tên | Máy gây nhiễu không người lái RF |
|---|---|
| Nguồn điện | 110-240V AC đến 27V DC |
| Công suất đầu ra | Tổng cộng 220W (30-50W mỗi băng tần) |
| Bán kính gây nhiễu | 100-1000 mét (tín hiệu GPS lên tới 1000m) |
| Trọng lượng sản phẩm | Khoảng 30kg (với ăng-ten Omni) |
| Cân nặng | 55 kg |
|---|---|
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Số Anten | 8 |
| Phạm vi gây nhiễu | 500-1100 mét (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Loại ăng-ten | Ăng-ten đa hướng có độ lợi cao |
| Tổng công suất đầu ra | 215W |
|---|---|
| Trọng lượng đơn vị chính | 30kg |
| Kích cỡ | 650×350×300mm |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Nhiệt độ hoạt động | -10oC đến +50oC |
| Nguồn điện | 12V 1A,11V-36V/1.5A |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng | 1200W |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Độ ẩm | 30%-95% |
| Kích thước | 592×395×265mm |
| Đầu vào nguồn | AC 110-240V |
|---|---|
| Cân nặng | 6,5kg |
| Kích thước đóng gói | 450×430×150mm |
| Ăng -ten tăng | 5dBi |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến +55°C |
|---|---|
| Ăng -ten tăng | 5dBi |
| mô-đun gây nhiễu | 6 |
| Phạm vi gây nhiễu | 5-50m (tùy thuộc vào mật độ tín hiệu mạng di động) |
| Nguồn gây nhiễu | Công nghệ quét tần số |